• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn Nâng Cấp Firmware cho các máy Nokia

hunghoavnn

chả hiểu sao con E71 của mình ko nhận cáp usb.máy rõ ràng báo nhận nhưng PC ko thấy nhận :(

heaven3tt

cái này up bo à cũng như ovi suite đúng ko . lần trước up bo cho n95 bằng ovi suite may mà không mất điện ko die máy . cái này mất điện có chết ko mấy pro.

canminh

em chẳng biết update firmware cho em NOKIA C5-00 như thế nào nữa đây, mong các bác chỉ giáo.

hoang_t

Tải được fw về rùi đang cài vào máy đt thì nó thông báo mất kết nối nó báo là làm theo hướng dẫn bước 1 tháo usb ra bước 2 khởi động lại máy

Bước 3cắm usb vào và ấn ok mình đã làm đi làm lại mấy lần mà vẫn vậy mãi mới tải được về vậy mà ko được rì

Chắc là sợ đến già mất bực qúa mình tắt máy

MinhThang

Manager
Tải được fw về rùi đang cài vào máy đt thì nó thông báo mất kết nối nó báo là làm theo hướng dẫn bước 1 tháo usb ra bước 2 khởi động lại máy

Bước 3cắm usb vào và ấn ok mình đã làm đi làm lại mấy lần mà vẫn vậy mãi mới tải được về vậy mà ko được rì

Chắc là sợ đến già mất bực qúa mình tắt máy

Bạn úp cho máy gì vậy?

hoang_t

giờ lại phải tải từ đầu sao chắc là chết mất mà mình ko biết dùng cái đấy

hoang_t

trong khi điện thoại màn hình trắng cứ nhấp nháy để 1lúc ko thấy rì mình đành làm theo hướng dẫn là rút usb ra

hoang_t

tải được fw về máy rùi đang up vào phone máy báo quá trình cài đặt mất 15 phút mới được 2phút máy báo mất kết nối với pc suite thông báo làm theo hướng dẫn 1rút usb 2tắt và mở lại 3cắm usb 4ấn ok để tiếp tục up mình đã làm theo hướng dẫn mấy lần nhưng chỉ được 2phút lại bị vậy mình thấy màn hình điện thoại trắng và nhấp nháy

Saponeni

Chao moi nguoi.
Cac mem co the giup minh voi ko? Minh dang dung mot e N70 nhung khi ban Bluetooth cac file toan luu vao hop thu den thoi. Minh muon luu vao the nho thi lam the nao?