• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN QUAY LẠI "GingerBreak" TỪ "HoneyComb"

Status
Không mở trả lời sau này.

t726

bây giờ chỉ up được HC...ngoài ra k up được bất cứ rom nào...như vậy có phải máy đã coi HC là rom gốc k ạ? :(

dumsh2811

Mình là theo hướng dẫn nhưng nó báo lỗi thế này .Mình làm sai hay thiếu chỗ nào
C:\Program Files\android\android-sdk\tools>fastboot oem lock
'fastboot' is not recognized as an internal or external command,
operable program or batch file.

C:\Program Files\android\android-sdk\tools>

Em cũng đang bị như bạn này. Có ai giúp e với. :(

dumsh2811

theo mình bạn nên cài bộ android SDK thì mới có thư mục đó trên máy tính được
Đã cài Android SDK và update toàn bộ, đường dẫn vẫn hoạt động nhưng e vẫn bị dính lỗi. :(

mai_sg

Đã cài Android SDK và update toàn bộ, đường dẫn vẫn hoạt động nhưng e vẫn bị dính lỗi. :(
mình cũng vậy. mình tìm không thấy file fastboot trong thư mục đó thì sao chạy được. có mấy file fastboot của con dell streak mà không dám copy vào. bác nào có bộ thưc mục tools trong đó có file fastboot thì úp lên dùm

carysil

Đang xài con htc view 4G cua nhà mạg sprint, hồi mua ngưòi bán đã up sẵn 3.2 , giờ muốn về lại bản gốc mà ko dám làm, bác nào giúp đc xin hạu tạ.
Thanks

vanly08

Chào Các sư huynh em thực hiện đến bước như hình ở trên , nhưng chạy file ROM..RUU trên pc thì máy hiện chữ HTC và trên pc thông báo lỗi nhấn EXIT thì máy khởi đông lại màn hình bootloader. Các sư huynh giúp em với!!!

Thanhhoang

máy minh htc-3g-32g mua lại của cửa hàng....lúc mua đang chạy sẵn hc 3.2-paul modaco rùi........giờ muốn xuống 2.3 để hoàn thiện phần phone hơn thì lại k biết room gốc 2.3 cùa máy là gì để tải về....ai biết xin hướng dẫn giúp.tks

Status
Không mở trả lời sau này.