• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn Tạo Account Itunes Free

TruongHan

Super V.I.P
Trước đây PV mình đã có topic hướng dẫn tạo acc itunes,không biết trôi đi đâu.Việc tạo 1 account rất đơn giản,chỉ mất chừng 5 phút,các bạn nên tự tạo cho mình 1 acc cho nhanh,không nên nhờ người khác tạo dùm vì không phải ai cũng có thời gian để giúp mình được

Trước tiên các bạn mỡ itunes và vào mục Itunes Store.Ở mục Free Apps các bạn click vào 1 ứng dụng bất kì

Rồi click Free Apps

Bảng thông báo đăng nhập hiện lên,chọn Create New Account

Điền đầy đủ thông tin đăng ký.Nên dùng tài khoản Gmail để sớm có link kích hoạt.Mật khẩu phải bao gồm chữ in hoa,chữ thường và số.Ví dụ : Pdaviet123

Tiếp theo,ở mục Payment Method các bạn chọn None .Postcode của Tp.HCM là 70999.Các TP và Tỉnh Thành khác các bạn tra postcode trên google nhé

Việc đăng ký tài khoản hoàn tất

Vào email để kích hoạt tài khoản itunes nữa là các bạn đã có thể sử dụng.

Have Fun :)

lovedie

Mình tạo được acc nhưng nó bắt mình phải đăng ký Payment Method thì mới sử dụng acc được. Bạn tạo giúp mình nhé!
email: hoanganlx@gmail.com.
Thanks!