• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn up rom 4.1.2 cho HTC WILDFIRE S

knifpro213

mình đã test xong và thành công:D
các bước làm y như trên\-/. Ai sài wfs 2012 thì khi cài rom xong thì cài kennel thì rom mới hoạt động được!!!:p

tuananh30101991

Bản jelly king cũ dùng đúng chán. Vẫn bị delay. Giao diện trong bảng ứng dụng đè chữ lên nhau làm rồi hết cả lên =.= Up lên 2.0 thấy ok hơn, mượt hơn rồi, đang test xem có lỗi gì ko rồi báo cáo sau :D

Chỉnh sửa cuối:

thanhtienpda

các pro ơi cho e hỏi. sao e s-off mãi mã không dc. e dùng htc wildfire s nhưng mã hboot của e lại là 1.09.0990 là sao ạ.?mong các pro chỉ giáo giùm e với

knifpro213

các pro ơi cho e hỏi. sao e s-off mãi mã không dc. e dùng htc wildfire s nhưng mã hboot của e lại là 1.09.0990 là sao ạ.?mong các pro chỉ giáo giùm e với

bạn dùng wfs Sản Xuất năm mấy? Mở bootloader ra ở trên cùng là biết nó SX năm bao nhiêu ak!:D