• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn up rom HTC Fuze P4600

linhmonkey235

tình hình là em up rom cho con HTC trên ma khi up hiện lên phần trăm thi bị lỗi này

"please do not remove the usb connection from the PDAphone or launch any program during the update process" ai biết chỉ em cách khắc phục với ạ.

với lại cho em xin bản rom wm 6.5 cho con này ạ.

Last edited by a moderator:
tình hình là em up rom cho con HTC trên ma khi up hiện lên phần trăm thi bị lỗi này

"please do not remove the usb connection from the PDAphone or launch any program during the update process" ai biết chỉ em cách khắc phục với ạ.
với lại cho em xin bản rom wm 6.5 cho con này ạ.
Bạn xem máy mình đã HSPL chưa đã nhé. Tham khảo tại topic này.

linhmonkey235

giờ em up được rom gốc của máy rồi nhưng sao ai vào máy khong dược nó cứ hiện chữ win mobile màn hình xanh huhu . ma người ta gộ vẫn nghe được. giúp em với . mà em thử chạy RaphaelHardSPL-Unsigned_1_90_3 thì không được lun nó báo lỗi error 262 http://s1178.photobucket.com/albums/x375/linhmonkey235/?action=view&current=Untitled3.png .giup em với . mà em lại up thử rom gốc thì dược

Chỉnh sửa cuối:

linhmonkey235

hĩ nghe đâu trên mạng nói máy em thành cục chặn giấy thì phải giúp em với giờ làm sao. ma hinh như topic này vắng wa:((