• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn Update Firmware Nokia S60v3, S60v5 bằng Phoenix 2010

longnhah

Hôm nay em hoài cổ, nên tìm lại mấy con máy 5700 với N73, con 5700 ko có ai bán, đang tính quất con N73 thì con bạn có con N95 hàng xách tay từ Pháp về, thế là em lấy luôn :D.

Vấn đề là bây giờ em đang muốn hackphone vĩnh viễn và up FW mới nhất cho con máy này, mà em tìm thì thấy có nhiều bài hướng dẫn nhưng lại không có đúng phiên bản phần mềm do mediafire đã xóa file, với cả em sợ hàng xách tay nó khác nên lên đây nhờ các bác giúp.

Bác nào rành cho em xin cái hướng dẫn hackphone vĩnh viễn và hướng dẫn up FW cho con máy này với ạ, kèm theo cả file để down phần mềm thực hiện các việc đó ạ, vì em sợ có những bản tìm ko ra :(

Hiện trạng con máy khi em dùng *#0000# kiểm tra đây ạ:

V 20.0.016
28-02-08
RM-320
Nokia N95 (59.01)

Các bác giúp em với, em xin cảm ơn ạ :D

À tiện thể các bác cho em hỏi, khi up FW thì cầ cable đúng ko ạ, mà máy này mất cable rồi, em ra ngoài mua cable ngoài được ko ạ :(