• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG PHÁT TRIỂN MỚI CHO BOX GIẢI TRÍ

Ý kiến của bạn về Box Giải trí?

• Không có ý kiến!

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    8
  • Poll closed .

DreamLand

Các bạn cùng nhau đóng góp ý kiến xây dựng và định hướng phát triển cho Box Giải trí tại đây nhé !

Các ý kiến, ý tưởng, đề suất, nguyện vọng các bạn hãy nêu ra để chúng ta cùng bàn luận và tạo đà phát triển cho Box 8 trong hiện tại và tương lai nhé!

Cảm ơn mọi người !

JongZiZi

HOẠT ĐỘNG GIAO LƯU VUI CHƠI VÀ GIẢI TRÍ.
HOẠT ĐỘNG GIAO LƯU BÈ BẠN
Khu vực giao lưu bạn bè và vui chơi.

Box ko đi đúng hướng đã ghi ở trên.

1. Giao lưu : Không.
  2. Vui chơi : Không.
  3. Bè bạn : Không.
Vài lời ......

Zenki

Super V.I.P
Nên tạo thêm nhiều các hoạt động vui chơi giải trí lành mạnh.

Tổ chức các buổi OFF nhỏ lẽ để đem anh em lại gần nhau hơn và gắn chặt tinh thần đoàn kết.

Kitmit

có thể OFF 1 tuần or tháng cho những thành viên ở gần nhau để giao lưu,gặp gỡ

NhatToai

Super V.I.P
Nên tạo thêm nhiều các hoạt động vui chơi giải trí lành mạnh.

Tổ chức các buổi OFF nhỏ lẽ để đem anh em lại gần nhau hơn và gắn chặt tinh thần đoàn kết.

Mặt trái cũng có thể mau làm hư nhau hơn >:)>:)>:)
Off nhỏ lẻ hay gắn với chui lủi mà seo hổng mau hư :))
DL nên nghiên cú mở thêm box gọi là Cafe PDAVIET chẳng hạn,để các anh em nào nếu sống gần khu vực nhau muốn có dịp lên tiếng là tiện lợi nhất.Và nếu mình có dịp thì cũng biết được mấy cha nội đó hay tụ tập ở đâu đặng còn lại ké chứ ;;)

TruongHan

Super V.I.P
Tạo toipc Offline Cafe PV ở mỗi khu vực,có điều kiện anh em gặp gỡ,wen biết và thân thiết hơn,có thể là mỗi tuần 1 lần,hoặc 2 tuần,1 tháng tùy theo sở thích ngồi cafe 8 của anh em :D

JongZiZi

DL nên nghiên cú mở thêm box gọi là Cafe PDAVIET chẳng hạn,để các anh em nào nếu sống gần khu vực nhau muốn có dịp lên tiếng là tiện lợi nhất.Và nếu mình có dịp thì cũng biết được mấy cha nội đó hay tụ tập ở đâu đặng còn lại ké chứ ;;)

Em thích nhất cái chữ im đậm. :)) Nhưng lại ko thích uống cafe. :(

Tạo toipc Offline Cafe PV ở mỗi khu vực,có điều kiện anh em gặp gỡ,wen biết và thân thiết hơn,có thể là mỗi tuần 1 lần,hoặc 2 tuần,1 tháng tùy theo sở thích ngồi cafe 8 của anh em :D

Tại sao ko ra wán lai rai vài chai nhỉ. Cafe giờ cũng 30k 1 ly rồi. Vị chi = 3 chai SG đỏ. :)) Uống lúa tốt hơn chớ.

TruongHan

Super V.I.P

Tại sao ko ra wán lai rai vài chai nhỉ. Cafe giờ cũng 30k 1 ly rồi. Vị chi = 3 chai SG đỏ. :)) Uống lúa tốt hơn chớ.
Đừng nên biến văn hóa offline thành văn hóa ăn nhậu,vậy ko nên ;)
Anh em nào hay nhậu,wen biết rồi thì alo riêng ra đi,ko nên "rủ rê" trên diễn đàn nha lão Jong :D

JongZiZi

Đừng nên biến văn hóa offline thành văn hóa ăn nhậu,vậy ko nên ;)
Anh em nào hay nhậu,wen biết rồi thì alo riêng ra đi,ko nên "rủ rê" trên diễn đàn nha lão Jong :D

Mình không giỏi về mặt chính kiến và đề xuất.
Chỉ ai đề xuất trước mình nhảy dzô luận thêm thì đc.
Nên ai rũ trước đi. Mình tìm wán cho. :D

ThaiKien

Super V.I.P
Lập cái quán cóc này cũng khá hay, mọi người có thể vào đó bình luân chuyện trên giời dưới biển. Buôn dưa lê theo đúng nghĩa :D.

NhatToai

Super V.I.P
Thảo luận và giao lưu công nghệ thì gắn liền với cafe là thích hợp.
Còn ăn nhậu thì lúc nào chả được,đúng không nào.

ThaiChienvn

@DL.. Anh nghĩ Box đang phát triển tốt.!
Câu chuyện, Ý trưởng,.. thì nhiều và tất cả đều xuất phát từ mỗi người Vui Buồn GỘP lại nó là BỘT PHÁT TÂM LÝ ( TÂM TRẠNG ) riêng của mình với nhau.
Vây Anh nghĩ Em nghiên cứu sao chỉ gộp lại 1-->2 chủ đề TÁM với nhau..!?!
Những gì nóng bỏng có thể CHÚ Ý thì hay hề..!
=D>=D>=D>
Cafe cho Anh Em PV BUÔN là muôn vẻ vui đó.!

DreamLand

Anh em có ý kiến nào nữa không ?

Ý kiến của cá nhân mình :

BOX phát triển không mạnh .

Thứ nhất : Thành viên tham gia không đông đảo, các thành viên chưa tạo được những chủ đề hay, mang ý nghĩ, và chưa gây được sự chú ý.
Chưa thực sự có tâm huyết xây dựng Box (Trừ một số anh em đã và đang gắn bó cùng Box)

Thứ hai : Box 8 không chỉ là nơi Spam, xả Stress.
Muốn phát triển cần cùng nhau góp sức xây dựng.
Tất cả mọi người đều có thể tạo những chủ đề về những vấn đề như :
Mã:
[FONT="Times New Roman"][SIZE="4"] Việt Nam đất nước con Người, tin tức, mẫu truyện, câu chuyện vui, các vấn đề về môi trường, tài nguyên, các khu du lịch, các nhà hàng, khách sạn, các món ăn Dân Tộc, những bản sắc văn hóa của Dân Tộc, các cuộc vui chơi giải trí bổ ích, bình luận về PDA,.... [/SIZE][/FONT]
Mong anh em bàn luận thêm các ý kiến đã được nêu ra !

Lập cái quán cóc này cũng khá hay, mọi người có thể vào đó bình luân chuyện trên giời dưới biển. Buôn dưa lê theo đúng nghĩa :D.

@DL.. Anh nghĩ Box đang phát triển tốt.!
Câu chuyện, Ý trưởng,.. thì nhiều và tất cả đều xuất phát từ mỗi người Vui Buồn GỘP lại nó là BỘT PHÁT TÂM LÝ ( TÂM TRẠNG ) riêng của mình với nhau.
Vây Anh nghĩ Em nghiên cứu sao chỉ gộp lại 1-->2 chủ đề TÁM với nhau..!?!
Những gì nóng bỏng có thể CHÚ Ý thì hay hề..!
=D>=D>=D>
Cafe cho Anh Em PV BUÔN là muôn vẻ vui đó.!
Lưu ý các điểm này :D

DreamLand

Vài ý cùng anh em :)
Có những Topic mọi người nên chú ý về nội dung của Topic, cảm thấy hợp lý thì post, không phù hợp thì đừng nên post.
Đã có đầy đủ khu vực để post bài theo từng chủ đề, xu hướng riêng -> đừng coi Topic nào cũng có thể post bài (lạc đề, sai nội dung, spam,... !

HuynhThanh

Vài ý cùng anh em :)
Có những Topic mọi người nên chú ý về nội dung của Topic, cảm thấy hợp lý thì post, không phù hợp thì đừng nên post.
Đã có đầy đủ khu vực để post bài theo từng chủ đề, xu hướng riêng -> đừng coi Topic nào cũng có thể post bài (lạc đề, sai nội dung, spam,... !

Em nên siết chặt lại vấn đề này một thời gian thì box sẽ ổn định liền chứ gì!;;)