• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hyperkani Bounce It! v1.03 S60v5

LastKnight

game này nhìn thấy trong clip thì cũng hơi bị khó nhai....1 game Bounce dzui nhộn nhỉ?sao mới vào nó bắt mình kết nối mạng?nếu kô kết nối = văng ra àh?

natan

game này nhìn thấy trong clip thì cũng hơi bị khó nhai....1 game Bounce dzui nhộn nhỉ?sao mới vào nó bắt mình kết nối mạng?nếu kô kết nối = văng ra àh?

Uh bạn cứ kết nối đi kô tốn phí đâu đừng lo.

LastKnight

Uh bạn cứ kết nối đi kô tốn phí đâu đừng lo.

Kô,ý mình là nếu kô có mạng ở đó hay là máy kô có cài đặt 3G thì sao?mình kô chọn nó,nó văng ra kô?cho thằng bạn mượn cái cable rồi:( kô có đầu đọc thẻ nhớ nên kô test đc :(

nec_versa_e6200

Kô,ý mình là nếu kô có mạng ở đó hay là máy kô có cài đặt 3G thì sao?mình kô chọn nó,nó văng ra kô?cho thằng bạn mượn cái cable rồi:( kô có đầu đọc thẻ nhớ nên kô test đc :(

Nó ko văng ra đâu, yên tâm đi, nó chỉ hiện ra liên tục cái yêu cầu kết nối đến nỗi mình ko chơi đc thôi :D

natan

Nó ko văng ra đâu, yên tâm đi, nó chỉ hiện ra liên tục cái yêu cầu kết nối đến nỗi mình ko chơi đc thôi :D

Kô hỉu sao nó kô đòi mình kết nối mạng nhỉ vào là chọn star rùi chơi lun

vuson

dùng email từ máy tính gửi vào hòm thư của bạn ở đt (ở trong máy v5 cảm ứng nào cũng có hòm thư,như kiểu tin nhắn luôn:rung và đổ chuông)
và chỉ cần tải về! hơi tốn kb thôi=))

thainguu

trò này chắc viết trên nền tảng Qt nên cả Symbian 3 và 1 đều chơi đc

Trvuphuong

Member
Chơi mãi cả buổi chiều mới đến lv 60 mà nó khó quá không thể qua được!hic