• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iBrowser - Firefox trên iPhone - Thêm lựa chọn trình duyệt Web cho IP

AnhPheCT

iBrowser v1.2
Firefox trên iPhone - Thêm lựa chọn trình duyệt Web cho IP

Mã:
[B][COLOR=Red]$0.99[/COLOR][/B]
Category: Utilities
Updated: Mar 02, 2011
Current Version: 1.2
1.2
Size: 0.4 MB
Language: English
Seller: wang jiali
© 2010 ZI&S Inc.
You must be at least 17 years old to download this app.
Infrequent/Mild Simulated Gambling
Infrequent/Mild Mature/Suggestive Themes
Infrequent/Mild Horror/Fear Themes
Infrequent/Mild Profanity or Crude Humor
Infrequent/Mild Realistic Violence
Infrequent/Mild Cartoon or Fantasy Violence
Frequent/Intense Sexual Content or Nudity
Infrequent/Mild Alcohol, Tobacco, or Drug Use or References
[B]Requirements[/B]: Compatible with iPhone, iPod touch, and iPad. Requires iOS 3.0 or later

What's New in Version 1.2
1. Support iOS4.2
2. Fix some bugs

Mã:
http://www.filedude.com/download/MXZjCL0ZDJ077e71f269

rgx120

cái này có coi được Flash ko nhỉ:-?, bác giới thiệu em cái nào coi được flash video nha

Chỉnh sửa cuối:

AquaSta

Moderator
cái này có coi được Flash ko nhỉ:-?, bác giới thiệu em cái nào coi được flash video nha

SkyFire 3.0 đấy! Xem được Flash full màn hình.

Oài sao bây giờ mọi người vẫn hay nhắc đến flash khi dùng trình duyệt trên iPhone nhỉ? :-/ Chắc chắn là Apple chẳng bao giờ cho phép Flash, Skyfire dùng thuật toán convert trực tiếp thôi, video hiển thị đó không còn là dạng flash nữa

rgx120

Oài sao bây giờ mọi người vẫn hay nhắc đến flash khi dùng trình duyệt trên iPhone nhỉ? :-/ Chắc chắn là Apple chẳng bao giờ cho phép Flash, Skyfire dùng thuật toán convert trực tiếp thôi, video hiển thị đó không còn là dạng flash nữa

Good answer...Nhưng Skyfire load lâu quá....:(... load với Wifi còn đỡ chứ 3g thì chịu chết

Chỉnh sửa cuối:

AnhPheCT

iBrowser v2.0

$0.99
Category: Utilities
Jun 27, 2011
Version: 2.0
0.4 MB
Seller: wang jiali

© 2010 ZI&S Inc.

LANGUAGES: English

REQUIREMENTS: Compatible with iPhone, iPod touch, and iPad. Requires iOS 3.0 or later

What's new in Version 2.0
ROTATION LOCK
Ope page in new tab or in the same tab
Update the UI
Fix some bugs

Chỉnh sửa cuối:

vipboy_9x

Moderator
@AnhPheCT
Nếu anh có Cập nhật Phiên bản mới thì nên chuyển sang Link MF hay những link nào dễ tải cho mọi người dễ tải nhé Anh!

AquaSta

Moderator
Link fileape download cũng khá tốt, nhưng thời gian gần đây mình down load những file dung lượng lớn hay bị dừng khi tải được vài chục % :|
Với mạng có tốc độ cao có lẽ ko có vấn đề gì, hoặc có thể do nhà mạng của mình nó thế :(

AnhPheCT

Mình tải file dung lượng lớn vẫn bình thường....! Mạng Mega VNN của VNPT. Đã cập nhật link MF theo yc.

qdtmobile

nếu IP mà có thêm trình diệt web nào thì câu hỏi đầu tiên là : có xem được flash không.ai dùng IP cũng chờ mong cái này.hihi trong đó có em.thanks chủ thớt.