• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ibubbles s60v3v5 edit by Duylinh27884

duylinh27884

Moderator
ibubbles s60v3v5 edit by Duylinh27884

Nếu bạn đã từng thích bộ icon trong theme Green hope thì chắc sẽ ko nỡ bỏ qua theme này,với cách đổ màu và các họa tiết tương tự bộ icon Green hope nhưng bộ icon này theo lại theo phong cách iphone,cho những ai là tín đồ của quả táo,:D (đã cố gắng add full các app thông dụng có thể (trên máy mình nha:())

LINK DOWNLOAD

VIETAGOL

ICON nhìn đẹp , bạn DUYLINH tìm những theme này ở trang nào vậy ,cho mình link để qua ngó tất cả theme

VIETAGOL

vậy hả bạn , mình thích nhưng theme dạng ICON vuông vuông dạng iphone , theme v5 vẫn có 1 số theme có thể cài cho v3 đc phải ko hả bạn

duylinh27884

Moderator
vậy hả bạn , mình thích nhưng theme dạng ICON vuông vuông dạng iphone , theme v5 vẫn có 1 số theme có thể cài cho v3 đc phải ko hả bạn

Tất cả theme của v5 điều cài đc cho v3 bạn à,chỉ bị trùg màu quay số cuộc gọi và khug thôi nhưg cái này mìh đổi sang màu khác là đc.bạn qua topic tổg hợp theme s60v5 có rất nhiều theme icon đẹp cập nhật liên tục;;)