• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IDM download cực nhanh cho mobile(hot?)

Status
Không mở trả lời sau này.

traitimcodon89

:Dhj.hum nay em lại liều post tiếp bài nữa nè=)) ko bít cái này nhà mình đã dùng chưa?:-? nếu co rùi nhờ các mod đelete giúp em với nha:| đây là ưng dụng giúp tăng tốc download cho mobile tốc độ cải thiện khoảng 500% :pso với down thường:D hum nay down thử cái hoa mắt tí toi8-|=)).cái này dùng đơn giản lắm hướng dẫn em để trong file ấy..:D :D chia sẻ là chính click thanks là........em thích nhất:p=D>=D>

ongtrungducmx25

Đây là pm hỗ trợ Download nên không giới hạn bất kỳ trang Web nào đâu bạn ah..Tớ dùng cái này lâu lắm oy..

Dùng bän Eng là ok.Bän VH höng rùi
http://www.mediafire.com/download.php?mwlkzyi3jmn (73kb) link này mình thử download tren pc rất tốt còn trên điện thoại thì không thấy khả quan lém nó cứ báo lỗi tải file không hà! có ai test thử lại cho mình xem với! mình đang cài và sử dụng bản tiếng anh đó. thank

langtu13493

:Dhj.hum nay em lại liều post tiếp bài nữa nè=)) ko bít cái này nhà mình đã dùng chưa?:-? nếu co rùi nhờ các mod đelete giúp em với nha:| đây là ưng dụng giúp tăng tốc download cho mobile tốc độ cải thiện khoảng 500% :pso với down thường:D hum nay down thử cái hoa mắt tí toi8-|=)).cái này dùng đơn giản lắm hướng dẫn em để trong file ấy..:D :D chia sẻ là chính click thanks là........em thích nhất:p=D>=D>

sao mình down về xài (bản EN) khi chạy thì nó hiện lên như cái hình thứ 2 bên phải của bạn rồi chạy xong cái nó tắt thóat ra luôn hà?????

ngocthanhdhgtvt

sao mình down về xài (bản EN) khi chạy thì nó hiện lên như cái hình thứ 2 bên phải của bạn rồi chạy xong cái nó tắt thóat ra luôn hà?????

cái này anh down lúc tối nhưng chưa kiệp test mà nghe mọi người nói vậy chắc anh khỏi test luôn:O
kha kha:))

tuanhien98

Test thu? tren N72 rat tjec la down chang duoc j,moi dau co ve nhanh day,nhung toan javalang erro,copy duoi nhac .Mp3 vao down cung die not.Tum lai la khong co j kha thi.

traitimcodon89

Posted via Mobile Device hjhj.Chắc máy bạn không tương bần đó mà.Hj:D:D.Chay tren 76 cung bj the.Tren E63,7500 down rat ok.:D cái này download đc hết mà anh.Hỗ trợ cả 4share lẫn mediafire đấy có thể lick trên media,or 4share bi lỗi thj tăng tốc này cung cũng fai pó chân thuj anh a.hjxhjx. :D:D

traitimcodon89

có thể may bạn không tương bần rùi:Dhjhj minh cài trên n7610 cũng như bạn nói đó,đã test trên 7500,E63...chạy ngon lắm bạn ạ.:D:D

leminhhai111

Bạn ơi cái này có thể tải những lik 4sha của diến đàn này kg vậy. Sao mình nhập cái lik tai TTPod của manhtu về mà nó có dc 1file khoảng hơn 100kb ah mà mình cũng kg thấy cái file đó nằm ở đâu luôn

tuanhien98

Chua thay phan mem nao down ung y ca?Vi chang down dc,toan thay down html,ko cho down dc file.Cai' smartget da test cung vay thoi,phai la link do mod co dang *rar, .sis....Vi du http://www.Padviet.Net/forum..../smartget.Sis chang han nhu the thi chang can fan mem nao dung slick yahoo down am am.Ucweb hoi trc thu jat dung dung y'.Ko pjt bao h moi co IDM giong PC nhj? Mod cho moi ng doc het hom nay hang del bai e nhe!Thanks
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Bạn ơi cái này có thể tải những lik 4sha của diến đàn này kg vậy. Sao mình nhập cái lik tai TTPod của manhtu về mà nó có dc 1file khoảng hơn 100kb ah mà mình cũng kg thấy cái file đó nằm ở đâu luôn

Đây chỉ là pm hỗ trợ tốc độ Download thôi bạn à, chứ không phải là hỗ trợ Download các dạng Link.

traitimcodon89

bạn vào ổ E tìm xem thấy liền à:p(nếu máy đã báo bạn đã down thành công):D:D hjhj

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.