• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IM + 8.11_SymPViet Phần mềm chat đa năng (Bản Full)

rinhvh

IM+ 8.11
Phần mềm hỗ trợ chat Yahoo, AOL, ICQ, Google Talk, MSN, MySpace, Jabber

[PASS]SymPViet[/PASS]

dangduc

Ở phiên bản này vẫn bị lỗi là khi chuyển danh sách sang dạng list thì nếu danh sách dài quá kéo từ đầu danh sách tới cuối danh sách là bị lỗi out ra ngoài ! Không biết ra phiên bản làm gì mà ko sửa đi ta :( . Tuy vậy bản việt hóa của Rinhvh rất tuyệt ^^

rinhvh

Ở phiên bản này vẫn bị lỗi là khi chuyển danh sách sang dạng list thì nếu danh sách dài quá kéo từ đầu danh sách tới cuối danh sách là bị lỗi out ra ngoài ! Không biết ra phiên bản làm gì mà ko sửa đi ta :( . Tuy vậy bản việt hóa của Rinhvh rất tuyệt ^^

Máy mình đâu có out đâu!:-? Chắc mỗi máy mỗi khác!Thấy tốc độ kết nối cải thiện nhanh hơn rùi!:D

MinhThang

Manager

Có khi do mạng nên nó load lâu bị thế, bản dùng Licese của anh cũng vẫn lỗi nếu load danh sách quá dài kia mà.
Nói chung là chát trên PC thấy ổn nhất.:)

demxuanthu

Chữ download màu Xanh Đỏ mh cũng không thấy. Sao vậy nhỉ? Hay là mh ko đủ điểm...

Posted via Mobile Device

Caominh171

Chữ download màu Xanh Đỏ mh cũng không thấy. Sao vậy nhỉ? Hay là mh ko đủ điểm...

Posted via Mobile Device

Lướt web trên đt hok nhìn thấy ảnh đâu bạn, link download chèn trong ảnh mà.

Ra PC duyệt mới thấy được!

demxuanthu

Lướt web trên đt hok nhìn thấy ảnh đâu bạn, link download chèn trong ảnh mà.

Ra PC duyệt mới thấy được!
Mh đã down đc bằng trình duyệt Skyfire. Xin cam on ban.

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

narus

Trả tiền mua rồi mà vẫn bị crash là thế nào thế, bó tay với cái bọn shapeservice này. Không thể nào mà disable ava, group với cà chỉnh list contact được, cứ động vào mấy thứ đấy là crash liền :((

r0nkut3

E71 thì cứ nhìn thôi. Sign in vào nick yahoo nếu mà thấy dăng nhập đc thì mình ngồi đếm 1-10. Coi như cái này ra PM reset lại máy,đợt trc dùng đc 1 -2 hôm ko bị reset. chắc hồi đó chưa cài python. Cài python xong dùng reset lại nhiệt tình:((

spectre123

E71 thì cứ nhìn thôi. Sign in vào nick yahoo nếu mà thấy dăng nhập đc thì mình ngồi đếm 1-10. Coi như cái này ra PM reset lại máy,đợt trc dùng đc 1 -2 hôm ko bị reset. chắc hồi đó chưa cài python. Cài python xong dùng reset lại nhiệt tình:((

Tự dưng đc quả pw reset máy giao diệm yahoo ổn thế còm j =)
huynh nào cho cái link cho đt đi ...

Posted via Mobile Device

r0nkut3

Tự dưng đc quả pw reset máy giao diệm yahoo ổn thế còm j =)
huynh nào cho cái link cho đt đi ...

Posted via Mobile Device

Vô đây nha bạn
[DOWNLOAD]http://www.4shared.com/file/183583538/70a6d9fd/SHAPEServicesIMPlusv811S60v3_V.html
[/DOWNLOAD]

Các bạn dùng PM này cho E71 chú ý, nếu ko muốn bị reset máy thì trước khi dùng PM ta phải xóa file avartar trong c:\data|other|implush\avartar. Sẽ ko xóa đc file 5 đâu. Mình đã làm đi làm lại nhiều lần và ko bbij reset lần nào

Chỉnh sửa cuối:

khanhdbp

Các bác, cho em kái đánh giá thủe, kái này và SH, thì pm nào hơn ?