• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IM+Plus v8.15 S60v5 ( 5800 5230 5530 ....) touch VH vutaikt

vutaikt

ĐÂY LÀ PHIÊN BẢN 8.15 DÀNH CHO MÁY S60V5 DÙNG NGON bằng cảm ứng ĐÃ CR@K Full và phiên bản này hỗ trợ các máy cảm ứng nhu 5800 x6 5530. 5233 ... mà không cần dùng đến bàn phím ảo..
mình sài rất oke

[/IMG]

tính năng chính
+ các dịch vụ chat yahoo google...
+ fix lỗi không vào được yahoo ở phiên bản 8.09
+ hỗ trợ avata biểu tượng cảm xúc..
+ xuất lịch sử ra dạng html hay text
+ gửi tin nhắn sử dụng mẫu giống nhắn tin của máy nokia
+Liên danh sách quản lý chức năng bao gồm thêm / xóa các tính năng.
+ sắp xếp danh dách theo cột hàng
+Thiết lập giai điệu cảnh báo. Chọn giai điệu cho tin nhắn nhận được. Chọn giai điệu khi một người dùng khác được trực tuyến.
Nhiều cửa sổ hộp thoại. Đừng bỏ lỡ một thời điểm, chat với bạn bè một số đồng thời.
Trao đổi tin nhắn trong bất kỳ ngôn ngữ cài đặt trên điện thoại.
Tích hợp chức năng giúp đỡ. Dễ dàng cấu hình và dễ dàng để chat
v...vvv
các bạn tự tìm hiêu thêm nhé

P/S do phần mềm này các string rất dài lên mình chỉ dịch được khoảng 97% thui... đang dịch tiếp nếu có thời gian... nhưng theo mình thì như thế cũng oke rùi....
Download Here

vutaikt

hj` hiện tại string phần mềm này dài quá mà thời gian mình cũng còn rất ít do phải học DH năm cuối.. lên ko VH nó thêm nưa các bác cứ dùng tạm đã nhé..