• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ImageDesigner1.32 Việt Hóa

chipcoi88

ImageDesigner trình chỉnh sửa ảnh pro.bản này em việt hóa lâu rùi.nếu có post rùi thì mod remove dùm

youngknow

Này bro! Khi tớ chạy cái này nó báo là : "not support s60v1 v2" ! Không hỗ trợ là sao ta????

palour

minh cũng bị như vậy cài cho máy 3230 nó bảo không tuơng thích

d102

troi ơi phần mềm này dùng tốn ram quá à!có soft nào sài mà ít tốn ram hơn không các bác?

jimmi_qyu

Cái này 7610 của mình chơi được đấy.Các bạn nên tìm đầy đủ bộ python chjo mình đi

MinhThang

Manager
Anh em khi post pm nên ghi chú pm chạy trên nền Python, vì đâu phải ai cũng hiểu và biết như các bạn đâu, có nhiều bạn mới vào thấy pm hay lại không dùng được, mặc dù là pm VH được giới thiệu lại nhưng nó lại thuộc về bài mới,nên việc cung cấp đầy đủ thông tin cũng là Nội qui của bài viết đấy các bạn à.:D

h04ngl0ng

chạy được chết liền.mình cài cả 2 bản tiếng anh và tiếng việt nhưng chẳng chạy được cái nào cả.chán.python mình cài đủ cả rồi mà vẫn ko đc.hjx

onlylove80

chạy được chết liền.mình cài cả 2 bản tiếng anh và tiếng việt nhưng chẳng chạy được cái nào c�.chán.python mình cài đủ cả rồi mà vẫn ko đc.hjx
Bạn tìm bản 1.37 mớj nhất mà dùng xem sao... Nếu vẫn kg được thì kjểm tra lạj Python và modul đj nhé.

Posted via Mobile Device