• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ImageDesigner_v1.40_rc4*Cập Nhật*Xử lý ảnh thông minh※SymPViet※

saodoingoi142

Moderator
Mình dùng 7610 khi mở phần mềm lên thì bị lỗi.Nó bắt kiểm tra python va modul.Vậy python và modul of mình không chạy được cho pm này đúng không? Mình nên dùng bộ python và modul nào để có thể dùng được pm image designer này! Ai test ok trên 76 rồi ,hãy tư vấn mình với.Có link tải python và modul thì càng tốt.Thank

cố gắng giúp mình với!

Có thể bạn cài Python bị lỗi hoặc thiếu File rồi đó.Bây giờ bạn hãy gỡ bỏ toàn bộ Python_Libs trên máy,kể cả phần mềm của bạn đang cài lúc trước,rồi cho Tắt nguồn-Khởi động lại máy lần 1.Tiếp theo bạn hãy vào Topic này (nhớ đọc kĩ hướng dẫn) Down và cài đặt lại Bộ Python_Libs này nhé!Sau khi làm xong bạn hãy cho Tắt nguồn-Khởi động lại máy lần 2 cho hoàn chỉnh chương trình cài Python nhé!!!;;)

Lúc bây giờ bạn hãy thử cài lại pm ấy của bạn xem sao nha!!!;;)

hieuduc88

Mình dùng 7610 khi mở phần mềm lên thì bị lỗi.Nó bắt kiểm tra python va modul.Vậy python và modul of mình không chạy được cho pm này đúng không? Mình nên dùng bộ python và modul nào để có thể dùng được pm image designer này! Ai test ok trên 76 rồi ,hãy tư vấn mình với.Có link tải python và modul thì càng tốt.Thank

cố gắng giúp mình với!

Có thể bạn cài Python bị lỗi hoặc thiếu File rồi đó.Bây giờ bạn hãy gỡ bỏ toàn bộ Python_Libs trên máy,kể cả phần mềm của bạn đang cài lúc trước,rồi cho Tắt nguồn-Khởi động lại máy lần 1.Tiếp theo bạn hãy vào Topic này (nhớ đọc kĩ hướng dẫn) Down và cài đặt lại Bộ Python_Libs này nhé!Sau khi làm xong bạn hãy cho Tắt nguồn-Khởi động lại máy lần 2 cho hoàn chỉnh chương trình cài Python nhé!!!;;)

Lúc bây giờ bạn hãy thử cài lại pm ấy của bạn xem sao nha!!!;;)

N7610==>OS7. ID đã ngừng phát triển cho Symbian OS7=>> last ver.1.08!!! ID 1.40 Chỉ support OS8.8.1, OS9.1-9.3. ID Touch 1.0 rc1=>Symbian OS9.4

saodoingoi142

Moderator
N7610==>OS7. ID đã ngừng phát triển cho Symbian OS7=>> last ver.1.08!!! ID 1.40 Chỉ support OS8.8.1, OS9.1-9.3. ID Touch 1.0 rc1=>Symbian OS9.4

Bạn nói sai hoàn toàn rồi nếu đúng như vậy thì bạn hãy cho dẫn chứng cụ thể xem nào,chứ trước đây mình có dùng N7610,thậm chí hiện nay em vợ mình đang dùng 7610 với chương trình này mình đã cài và sử dụng bình thường bạn à!!!;;)

Sanvu88

Member
Hi cái này hồi mình dùng 6béo xài bộ lib python của a tam chạy ầm ầm nữa là 76. Ko xạo chút nào đâu.

hieuduc88

Sory. Mình nói trên thông tin wapsite của tác giả thôi chứ ko có máy tét.kakaka

hieuduc88

Lam sao tao sua anh co nen trong suot the ? Sr dung v2 ko viet tieng viet co dau dc.

khi edit xong save lại nó hỏi có thêm trong suốt ko thi bấm ok rồi di chuyển con trỏ trên màu cần thiết sau đó ấn ok nhập độ trong suốt, chờ xử lý là xong.