• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Imagio bị mất sóng [ tự động chuyển sang mạng SFONE ]

trandithao

tình trạng này làm sao các bạn . Mình đã cố soft /hard reset lại . cũng không hết. nó chỉ nhận mạng Sfone trông khi máy mình là Mobiphone. \

mình đang dùng WhiteStone_WM6.5.3_D3C5.U1_23569_PV . vào chỉnh cấu hình mạng lại nó nói success rồi ra vãn la mạng Sfone

ra màn hình chính gần cột sóng nó có " 1x " nằm lỳ đó; có ai bị vầy không giúp mình với 8-| . kế đó nó còn có 1 quả địa cầu kèm them dấu chấm than nữa chứ. trước khi bị tình trạng này máy mình rất chậm...

Chỉnh sửa cuối:

tình trạng này làm sao các bạn . Mình đã cố soft /hard reset lại . cũng không hết. nó chỉ nhận mạng Sfone trông khi máy mình là Mobiphone. \

mình đang dùng WhiteStone_WM6.5.3_D3C5.U1_23569_PV . vào chỉnh cấu hình mạng lại nó nói success rồi ra vãn la mạng Sfone

ra màn hình chính gần cột sóng nó có " 1x " nằm lỳ đó; có ai bị vầy không giúp mình với 8-| . kế đó nó còn có 1 quả địa cầu kèm them dấu chấm than nữa chứ. trước khi bị tình trạng này máy mình rất chậm...
Bạn vào Start/Settings/Personal/Phone, ở tab Network, ở Mode of operation bạn chỉnh về GSM/UMTS only là được...