• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

InfiniFolder v1.4.2-1 [bài 28] - Cải tiến chức năng Folder của iOS 4

AlexzOzO

Khônh biết đã ai cài cái này và cả Infinidock chưa. Mình cài mà thấy nó đụng nhau thì phải. Thấy có một khoảng trống giữa Dock và các Icon trên màn hình. Nhìn kinh khủng thật.Các Icon sát lại với nhau lên trên. Hix...!

Zenki

Super V.I.P
Khônh biết đã ai cài cái này và cả Infinidock chưa. Mình cài mà thấy nó đụng nhau thì phải. Thấy có một khoảng trống giữa Dock và các Icon trên màn hình. Nhìn kinh khủng thật.Các Icon sát lại với nhau lên trên. Hix...!

Bạn có thể dùng FolderEnhancer để thay thế cho cái này!

danny_guan

Cập nhật bản 1.2.2-1 ở bài #1

có hỗ trợ cho fw 4.1 ko a. Vì e có cây 3gs world up lên 4.1 rồi cài lên khi bỏ vào thư mục thi ok nhưng khi mở lên thi bị đen màn hình. Buộc e phải xóa phần mềm đi thi ok ko hiểu lý do

AquaSta

Moderator
Infinifolders là tinh chỉnh giúp bạn cuộn trong các thư mục/không giới hạn biểu tượng của thư mục. Nó cho phép bạn thêm nhiều biểu tượng vào mỗi thư mục. Truy cập các biểu tượng thêm vào bằng cách kéo nhẹ lên và xuống. Thoát khỏi giới hạn 12 biểu tượng của Apple. Rất nhiều thiết lập tùy biến đầy đủ. Bảo vệ bố trí icon của bạn.

Cập nhật InfiniFolder v1.4.2-1

Hỗ trợ iOS 5
Download: http://www.multiupload.com/2B7KKKS2ZL