• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Internet Radio V_1.0.1 (Nghe Radio trực tuyến VH by Namluaht)

Namluaht

Internet Radio V_1.0.1 (Nghe Radio trực tuyến VH by Namluaht)​

Tính năng:
Phát các kênh Radio trực tuyến
Có nhiều kênh trên toàn thế giới và 4 kênh Tiếng Việt.

DOWNLOAD

vuvantuan59

cái này máy mình cài mặc định là tiếng việt mà cần gì việt hoá đâu !

r0nkut3

Mình thấy N73 và E71 đâu có PM này đâu? Máy bạn mặc định có PM này là máy nào vậy?

E71 có phần mềm này, nhưng ko dùng đc vì nó toàn chỉnh sang chế độ MMS chứ ko phải là GPRS

anxongjong

nhưng ko dùng đc vì nó toàn chỉnh sang chế độ MMS chứ ko phải là GPRS

Trên một số máy nokia khác cũng vậy chỉ có mms và wifi, không có gprs. Mà nếu có chắc cũng không dám chơi vì...tốn kém.

nghe trực tuyến thì chưa thấy cái nào qua LCG Jukebox

@leminhhai111: Chắc bác dùng lisence xịn, chứ tui dùng sóc-sờ-rờ xử lý cái JB ok cũng không nghe online được.

Chỉnh sửa cuối:

trinhhongha90

Trên E63 của mình cũng có sẵn phần mềm này rồi và cũng có 4 kênh Việt Nam, nghe bằng GPRS cũng rất ổn, mình cũng thử trên E71 của vợ cũng nghe được, sử dụng cấu hình Viettel_streaming . Bạn nào dùng E71 thử xem sao nhé.

trung102

Hôm nay ngồi rỗi thấy PM này hợp với mình. Tôi đã tải từ N96 đã hack nhưng khi vào X-plore để mở thì máy báo. LỖI CẬP NHẬT. Các bạn ở đây có biết xin chỉ giúp. Xin cám ơn các bạn đã đọc

TruBic

Well-Known Member
Hôm nay ngồi rỗi thấy PM này hợp với mình. Tôi đã tải từ N96 đã hack nhưng khi vào X-plore để mở thì máy báo. LỖI CẬP NHẬT. Các bạn ở đây có biết xin chỉ giúp. Xin cám ơn các bạn đã đọc
chú vào !:\system xóa hết các file txt đi xem còn bị lỗi cập nhật ko nhé chú!

TruBic

Well-Known Member
Chú đã làm theo cách cháu bảo nhưng máy vẫn báo LỖI CẬP NHẬT
con đã kiểm tra. Các file InternetRadio_aif.mifInternetRadio.mifInternetRadio.r01 và ... Đều có ở thư mục resource\apps của ổ điã Z. Vì thế ta gặp phải lỗi cập nhật! Nói ngắn gọn do máy N96, E72 ... Đã có tích hợp internet radio rồi chú ơi!

trung102

con đã kiểm tra. Các file InternetRadio_aif.mifInternetRadio.mifInternetRadio.r01 và ... Đều có ở thư mục resource\apps của ổ điã Z. Vì thế ta gặp phải lỗi cập nhật! Nói ngắn gọn do máy N96, E72 ... Đã có tích hợp internet radio rồi chú ơi!

Đúng là có tích hợp. Nhưng nghe radio phải dùng tai nghe. Còn nghe bằng PM này ko phải dùng tai nghe. Cám ơn cháu nhiều nhé

TruBic

Well-Known Member
Đúng là có tích hợp. Nhưng nghe radio phải dùng tai nghe. Còn nghe bằng PM này ko phải dùng tai nghe. Cám ơn cháu nhiều nhé
ko cần dùng tai nghe đâu chú. Con đã test rồi phần mềm mặc định của máy nhé, sài ok hết hàng trăm kênh tha hồ nghe rồi trả tiền mệt mỏi :D. Chúc chú dồi dào sức khoẻ và tận hưởng radio online vui vẻ!

trung102

ko cần dùng tai nghe đâu chú. Con đã test rồi phần mềm mặc định của máy nhé, sài ok hết hàng trăm kênh tha hồ nghe rồi trả tiền mệt mỏi :D. Chúc chú dồi dào sức khoẻ và tận hưởng radio online vui vẻ!

Thế hả. Tại sao N96 của chú phải dùng tai nghe mới nghe đươc đài. Nhà chú dùng Wfi thuê bao trọn gói. Chú nghe chơi thôi, thích nghịch