• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

INTEROP_UNLOCK_HTC7_Mozart_Mango_7720.68_5.10_ISha ring_19Lang_V02 !

Taki7610

Unlock_GSM
INTEROP_UNLOCK_HTC7_Mozart_Mango_7720.68_5.10_ISha ring_19Lang_V02

***THANK FEROPONT@XDA***

ROM INFO :
Mã:
Based latest Mozart_S_HTC_RUS_5.10.411.01_5.69.09_RELEASE
Date: 04 Novemberr 2011
Version Radio: 5.69.09.05А_22.50.50.21U
Version firmware: 2250.21.51001.411
Version OS: WP 7.5 7.10.7720.68 CodeName Mango
19 Language: Čeština, Dansk, Deutsch, Ελληνικά, US English, Suomi, Français, Magyar, Italiano, Nederlands, Norsk, Polski, Русский, Svenska, UK English, Português (Portugal), Español, 繁體中文, 中文(标准)
[B][U]Added ROM:[/U][/B]
1. OEM HTC_APPS Omega.
2. Fully unlocked "INTEROP-UNLOCK".
3. Work of system applications.
AdvancedConfig_1.4.0.0_Mango_beta-works
TouchXplorer-works
RegistryEditor 1.2.0.0-works
Windows Phone Device Manager 1.3.0.0 work
4.Internet Sharing-works
5. Tweaks OS
6. Ability to update НТС Apps through the market. Unlock not fly off.
7. Added installation cab, xBmod and official.

REQUIRED---
ROM installation instructions
1. Install RSPL by Cotulla
2. Install HSPL by Cotulla
3. Run ROMUpdateUtility
Do NOT use RSPL / HSPL with Mozart 4.XX and 5.XX bootloader !

hanhbk

bác ơi cho em hỏi câu này hơi ngu bản này là mango có jb ah bác pin thế nào ah em dùng bản nay sau này down về rom ship 7004 là máy lại ngon lành k còn hspl phải k bác

AquaSta

Moderator
bác ơi cho em hỏi câu này hơi ngu bản này là mango có jb ah bác pin thế nào ah em dùng bản nay sau này down về rom ship 7004 là máy lại ngon lành k còn hspl phải k bác
Đây là ROM Custom nên quan trọng nhất là nó có sẵn jb bạn ạ
Khi bạn chạy lại ROM ship bất kỳ thì HSPL sẽ mất

hanhbk

Bác aqua sta ơi cho em hỏi ti con mozart của em update qua Zune bi h spl len hon 5. Rui h em muốn về dưới 4 để hspl roi băm quả rom cook thì có cách nào k bác con cua em la 707

AquaSta

Moderator
Bác aqua sta ơi cho em hỏi ti con mozart của em update qua Zune bi h spl len hon 5. Rui h em muốn về dưới 4 để hspl roi băm quả rom cook thì có cách nào k bác con cua em la 707
SPL của bạn update lên 5 rồi thì hãy thận trọng bạn ạ, nếu chạy ROM gốc để hạ phiên bản xuống hoặc chạy công cụ HSPL của DFT thì có thể làm chết máy, bạn xem cảnh báo ở đây: http://www.pdaviet.net/showthread.p...ng-SPL-5.0-can-result-in-half-bricked-device-!
Tốt nhất là bạn nên đợi thời gian tới có thể sẽ có hướng giải quyết mới từ các Developer

dinhtuananh123

cac bac chi cho em cach unlock con htc7 mozart 7.5 OS version:7.10.8107.79 để e cài từ điển nga_việt với,tiếng nga khó quá!

bon_anpe

Link megaupload nên bị chặn rồi chủ topic ơi :( Cho mình link bài viết gốc với. Thanks