• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

InterstelarFlames 3D hơn cả skyforce

lth1986

Cái game này có từ lâu lắm rùi, hình như P990 chơi giật lắm và chắc chắn ko hay = skyforce đc.b-)

19toan74

Cái game này có từ lâu lắm rùi, hình như P990 chơi giật lắm và chắc chắn ko hay = skyforce đc.b-)

mình vẫn chơi trên P990i mà bạn rất mượt âm thanh rất tốt nếu có mod âm thanh của dongxanh với cái tai nghe thì như bạn đang giữa cuộc chiến tranh vậy bạn hãy thử chơi cho qua màn bạn nhé

lth1986

Thế à? Chắc mình nhầm, sorry nha. Hồi xưa mình cài chơi thử rùi nhưng đc 1 lúc lai xóa đi nên cũng không nhớ rõ lắm, chỉ bít là không hay = skyforce thôi.

thaiminh40

Game này có lâu rồi mà. so với skyforce thì khác nhau mà làm sao nói là hay hơn được

khoa123

anh ơi,up lại trên link shared hay hộp tin kèm theo đi mà,em thề em bí down chít liền
:(

19toan74

cái này full chưa vậy các bác:p

bạn cứ cài thử đi kô cần đăng ký gì cả nếu bạn có tài điều khiển và chiến thắng bạn sẽ qua được hết các lever khi đó có thể bạn là 1 kô quân kỳ tài

19toan74

anh ơi,up lại trên link shared hay hộp tin kèm theo đi mà,em thề em bí down chít liền
:(
bạn tham khảo nhé
Khi bạn kick vào link trên, bạn sẽ mở ra một tranh web, đây chính là trang để tải game (hay công cụ). Trước hết trang này sẽ quét kiểm tra tính an toàn của file:

Điều này chỉ lấy đi của bạn tầm 10 giây là tối đa mà thôi. Sau khi quét xong (”Processing download request…“) Sẽ có một link hiện ra với tiêu đề: Click here to start download..

Công việc của bạn bây giờ đơn giản là kick vào link này để bắt đầu tải game. Bạn cũng có thể bấm chuột phải, chọn page info (với firefox) hoặc properties với IE để xem đường link trực tiếp của file. Với đường link này, bạn có thể sử dụng các chương trình hỗ trợ download để tải game. (IDM, Flashget,Orbit…)

19toan74

vẫn chưa down đc,gần chết òi,up lên shared dùm em

hiện nay rất nhiều bài gởi lên trang này vì rất an toàn cho người down bạn cần tìm cách down đi nhé tìm bằng google với câu lệnh hướng dẫn download trên mediafire nhé

19toan74

vẫn chưa down đc,gần chết òi,up lên shared dùm em

bạn bấm vào link trên khi vào trang mediafire đừng down mà hãy đăng ký 1 account bằng địa chỉ email của bạn rồi chon pass và bấm ghi nhớ mật khẩu sau đó cứ cái nào trên mediafire là bạn down dể dàng