• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iOS 4.3.2 Custom Clean cho iPhone 4&3GS.

vipboy_9x

Moderator
iOS 4.3.2 Custom Clean cho iPhone
-----------------------------------------

-Cũng giống như các phiên bản custom FW trướt phiên bản Custom lần này cũng là bản Clean không nhúng bất kỳ quảng cáo nào,để giữ cho FW custom luôn được mượt và ổn định.
+Thông tin về Custom
+ Không update baseband
+ Root:1066 MB
+ Không active
+ Không thêm bất kỳ package nào
+ Không có bất kỳ phần mềm quảng cáo nào
*Preview hình ảnh custom 4.3.2 trên 3GS.

*
Sẽ có hình ảnhPreview trên IP4 cập nhật sau nhé.
* Hướng dẫn restore custom Firmware
-Dùng IREB đưa iphone về DFU rùi tiến hành restore nhé.

Chỉnh sửa cuối:

ducthang

Lại típ tục thử bản của vipboy_9x lỗi hiển thị sóng fix oki rồi cứ chơi thôi\-/\-/

p/s:bản này sao để root thấp thế???????1066 MB

trocdau

Các bạn cho hỏi. Máy mình 3GS Lock oldboot đang xài Custom FW 4.3.1. Vậy mình có thể restore đc bản 4.3.2 này của vipboy kg vậy?

vipboy_9x

Moderator
Các bạn cho hỏi. Máy mình 3GS Lock oldboot đang xài Custom FW 4.3.1. Vậy mình có thể restore đc bản 4.3.2 này của vipboy kg vậy?
ở trên chỉ có phiên bản dành cho (newbootrom),nên máy bạn là old bootrom không sử dụng được.
Mình đang làm bản dành cho oldbootrom và đang uploand.
custom clean khác custom ở chổ nào vậy các pác???
Custom clean là custom không có nhúng bất cứ gì ngoài cydia,đấy bạn tùy theo người làm ra Fw Custom sạch hay là chèn thêm vào.

panrai

Super V.I.P
4G lock up đc ko em anh.định làm 1 bản mà em làm rùi thì anh ké theo thui :-??

rgx120

fw gốc Apple sóng lúc nào cũng đầy,....fix từ 4.3.1 rùi, chất lượng cuộc gọi vẫn thế, có điều nhìn ảo hơn