• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iOS 4.3.3 Custom - iP 3Gs All Boot với Sn0wbreeze 2.7 (Untethered)

motconE63

Thanks bác, em biết đâu được, cái BB làm em giật cả mình. Thank các bác vài phát nữa

KidDamn

AnhPheCT cho mình hỏi chút, bản này có âm thanh slide không?
Mỗi lần slide to unlock chẳng nghe thấy tiếng gì.

namphuongkg

Lỗi 3914 là TU đã Fake host đến Server Cydia, khắc phục đặt "#" xxxx.xxxx.xxxx.xxxx. gs.apple.com trước các dòng này, hoặc xóa các dòng gs.apple.com.
hay mở TU bỏ chọn dòng ""Set Host to Cydia on Exit ( If................ box)" xong click Apply Change.
Lỗi 16xx và lỗi 21 là ko dùng iREB đưa về DFU hay đưa về DFU Mod ko đúng cách... tiến hành đưa ip về DFU Mod = iREB RC4.

cũng dậy à bác làm theo cách của bác chỉ có thể ăn may thôi chứ tôi cũng có thử cách này rồi đc trên FW 4.1 hoặc 4.3.2 thôi chứ cao hơn như 4.3.3 hoặc 4.3.5 thì thua không tài nào đc , nếu muốn vọc đc 4.3.3 trong khi appel khóa 4.3.3 thì chỉ có rétore FW 4.3.3 custom thôi nhá , thank

phongluuhocsinh

Em đang dùng ios5 custom. Mọi nguời cho em xin lời khuyên là nên dùng ios5 hay về ios4.1 cá nhân e thấy ios5 chạy ứng dụng ko mượt lắm lại hao pin