• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IPS v0.2 ứng dụng trình chiếu ảnh trên nền nhạc!

Status
Không mở trả lời sau này.

hihoha

Well-Known Member
IPS v0.2 ứng dụng trình chiếu ảnh trên nền nhạc!

IPS (Instant Photo Show) là ứng dụng cho phép bạn trình chiếu những bức ảnh trên nền những bản nhạc bất kì hay đoạn chú thích được ghi âm ,giúp cho việc xem trở lên ảnh thú vị hơn. :D

Bạn chỉ cần chọn ảnh (hỗ trợ png,jpg),chọn nhạc sau đó có thể tùy chỉnh độ nhanh chậm giữa các ảnh sao cho phù hợp với đoạn nhac và thưởng thức.
;;)

THUONGLATOI

ảnh chỉ trình chiếu đơn giản ko kèm theo được hiệu ứng à anh? giá kèm theo đc hiệu ứng trình chiếu ảnh thì thích wá!

saodoingoi142

Moderator
Mình dùng no 6681 mình bấm vào icon nó chỉ nháy 1 phát rùi out.Hjx

Như vậy chính tỏ là bị lỗi do bạn cài Bộ Python chưa đúng và đầy đủ rồi.Bây giờ xin mời bạn hãy qua bên Topic Python tham khảo thêm rồi về gỡ bản cũ này ra cài lại Bộ tương thích với máy xem sao nhé!!!;;)

Chỉnh sửa cuối:

thuyls12

anh ơi. sao em không download đc ở file đính kèm, toàn bị như này thôi "http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=151973&d=1259021088". Mong anh up hộ em lên cái MF hoặc 4share. Tiện thể, mong anh up cái phần mềm khác lên MF hoặc 4share để cho ae đễ download. Ths naz!

Status
Không mở trả lời sau này.