• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPViet] Việt hóa mCoolPhone Update 1.4

rinhvh

mCoolPhone 1.4
Phần mềm lắc để nhận và từ chối cuộc gọi

Caominh171

Chưa có nút Thank nên hok thank anh được :D

Em dùng iPod touch cài được nhưng xài hok được @@ nhưng vẫn phải ủng hộ anh em SYM :D

HaChau

Super V.I.P
Mình nhìn sơ qua thì bản này của bạn rinvh dịch tốt đấy, bổ sung thêm cả chuỗi tiếng Việt trong thông tin mà trước đây mình không xử lý được.

hnt.sun

Mình nhìn sơ qua thì bản này của bạn rinvh dịch tốt đấy, bổ sung thêm cả chuỗi tiếng Việt trong thông tin mà trước đây mình không xử lý được.

Nhanh chóng chuyển sang MAC dùng để thêm chuổi đến khi mõi tay anh nhé !

Thêm chuổi -> Bao nhiêu tùy thích
Thêm tab : ok nhưng chẳng gọi đuọc hàm nào trừ khi thêm tab y tab có rồi thì được - kiểu như mod lại

PS: Đang fix Home nên dùng nick này Post bài - TLG

HHN

Well-Known Member
lật up iphone và iphone lật up khac nhau cho nào nhỉ ?

Có khác nhau bạn à, "Lật úp iPhone" tức là iPhone đang ở chế độ ngửa và hành động là lật úp iPhone lại (thì sẽ có tác dụng gì đấy do người dùng chọn). "iPhone lật úp" tức là iPhone đã được lật úp rồi (cũng sẽ có tác dụng). HHN hiểu như vậy không biết có đúng không? Nhưng trong trường hợp này HHN có ý nhỏ là rinhvh lên dùng từ nào đó rõ nghĩa và dễ hiểu hơn, VD: "Khi đã úp iPhone" hoặc "iPhone đã lật úp" :D hy vọng bạn có nhiều PM VH hơn nữa.
Thank's
HHN