• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Iron 2 3d s60v5 HOT

luckyfore94

đây là dòng game làm theo phim nổi tiếng chắc ai ai cũng đã xem phim này =)) , dung lượng chỉ 1,05mb

LINK: http://www.mediafire.com/?lyuzztmmnzy

Nhớ Bấm Thank nha ^.^

LastKnight

Game này lâu rồi mà,có người post rồi mà,bạn post bài kô search gì cả....tính kiếm THANKS hả? :|

vuson

các bác nặng lời quá!! mong bạn luckyfore94 tiếp tục tinh thần post bài,vì diễn đàn lớn nên game nào hot anh em ''xí'' cả rồi :))

luckyfore94

Game này lâu rồi mà,có người post rồi mà,bạn post bài kô search gì cả....tính kiếm THANKS hả? :|

:)) kiếm thank á :)) tôi post nhằm chia sẽ cho ae , còn tôi thank nhiều được lương bổng gì hok :)) tôi ghi cho có . Tôi mới tham gia nên chưa biết chả lẽ kiếm trong 39 page =)) , up lên ai chơi rồi thì thôi , còn ai chưa chơi thì họ vào xem , bác bắt bẻ người ta quá đấy :))

ikarushp

:)) kiếm thank á :)) tôi post nhằm chia sẽ cho ae , còn tôi thank nhiều được lương bổng gì hok :)) tôi ghi cho có . Tôi mới tham gia nên chưa biết chả lẽ kiếm trong 39 page =)) , up lên ai chơi rồi thì thôi , còn ai chưa chơi thì họ vào xem , bác bắt bẻ người ta quá đấy :))

bộ không biết có mục tìm kiếm à, làm gì mà phải tìm tận 39 page

a2king

bộ không biết có mục tìm kiếm à, làm gì mà phải tìm tận 39 page

bạn nhìn vào hồ sơ của tôi đi, tôi tham gia diễn đàn này mấy năm rồi, nhưng chưa bao giờ tìm thành công bằng mục Search của forum,toàn nhớ tên topic rồi sau đó nhờ google thôi...chưa kể dạo này khi tìm bằng google thì khi click vào link nó ko thể vào diễn đàm đc....người ta post các bạn ko down thì thôi, chỉ giỏi lơi dụng cơ hợi để SPAM kiếm "bài gửi"...

phoenixna

nguoi ata post vi long nhiet tinh,nhieu nguoi chua biet,ko ai bo time ma tim nhung bai va ten game tu hoi xua.dung nen ich ky, chi biet chi trich, ban ko dung duoc thi nguoi khac dung

a2king

bồ này "đào mộ" giỏi quá :( topic đã thôi không hoạt động từ cách đây cả tháng mà giờ lại moi lên được :| ah,mình góp ý lần sau viết đầy đủ tiếng việt nhé bạn :D

thì phải có vậy bạn mới có cơ hợi spam chứ, bày đặt ý kiến này nọ, đúng là spam ko bao giờ là muộn...

b0m_lx

game này có lâu rồi mà
vẫn chỉ là IronMan thôi , làm gì đã có IronMan 2 :-?

nhaylau321

Đúng rồi đó bây giờ tìm bài viết khó lắm, còn lên google thì tìm thì vào cũng không được :|