• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iTunes - Thảo luận & Cập nhật các phiên bản

phongdo_ngaymot

có bạn nào biết chỉ mình với, mình mới cài itunes 10.1 thì phải thì nó báo là ko kết nối dc với iphone nó kêu là dùng itunes cũ hơn 1 tý thì phải, tại thấy chữ :late , vậy xin hỏi mình phải xài itunes phiên bản nào cho phù hợp, mình cài lại phiên bản 8.00 thì nó ko mở dc, báo là mất dữ liệu gì đó, mua gần 1 tháng mà chưa xài dc , nhục như con trùng trục, thank

HTC_VUTHANH

Moderator
Cập nhật iTunes 10.7 để tương thích với iDevice chạy iOS 6.

What’s new on iTunes 10.7
:

• [*=center]iTunes 10.7 adds support for iOS 6 running on compatible iPhone, iPad, and iPod touch models.

[*=center]This update also adds support for the latest iPod Nano and iPod shuffle models.

Download iTunes 10.7

bigboo

có bạn nào biết chỉ mình với, mình mới cài itunes 10.1 thì phải thì nó báo là ko kết nối dc với iphone nó kêu là dùng itunes cũ hơn 1 tý thì phải, tại thấy chữ :late , vậy xin hỏi mình phải xài itunes phiên bản nào cho phù hợp, mình cài lại phiên bản 8.00 thì nó ko mở dc, báo là mất dữ liệu gì đó, mua gần 1 tháng mà chưa xài dc , nhục như con trùng trục, thank

Later là mới hơn chứ, bản mới mà không hỗ trợ thì bản cũ cạp đất mà ăn àh

tuoitre

Mình thấy có itunes 11 rùi mờ sao chưa ai edit thêm vậy :( .
Tớ down trên home page của itune toàn ra bản 10 :( sao kỳ vậy :'( Ai up lên #1 giùm đi ^o^....

HTC_VUTHANH

Moderator
Cập nhật iTunes 11.0.2

Apple vừa phát hành phiên bản mới của phần mềm iTunes nổi tiếng của họ, phiên bản 11.0.2. Bản cập nhật này bên cạnh việc giúp fix một số lỗi ở phiên bản trước còn bổ sung thêm tính năng Composer view, cải tiến độ nhạy khi xử lý các playlist dài, sửa lỗi các nội dung số mà người dùng đã mua không hiển thị trên iTunes. Người dùng có thể bật tính năng Composer view tại View Options> Composer.

Download iTunes

tuoitre

bạn up cho mình xin bản itunes 11.0.3 cho win 32bit được không :(
thằng itools nó chỉ support cho itunes 11.0.3 thoai ... híc...

tuoitre

update iTools lên là xong

thì sau update itools nó kêu chỉ support cho itunes 11.0.3 mà :( ...
ý nhầm.. tờ vừa coi lại..nó support itools 11.1.3 :) bạn nào có bản itunes 11.1.3 thì up cho mình với nhen..thanks
Mình tìm được link rồi :") ai chưa có thì cùng down nhé :D

Chỉnh sửa cuối: