• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iWatch - Sản phẩm mới của Apple?

doananhtai

Máy nghe nhạc => iPod
điện thoại di động => iPhone
Máy tính bảng => iPad

Bây giờ là Đồng hồ đeo tay => iWatch.
[video=youtube;gOm_caoIq5A]http://www.youtube.com/watch?v=gOm_caoIq5A&feature=player_embedded[/video]

Zenki

Super V.I.P
Một ý tưởng khá hay và độc đáo :D Tuy nhiên bản thân mình không nghĩ Apple sẽ làm ra những sản phẩm thế này :D Mà nếu có thì mình cũng sẽ mua về để làm phong phú thêm bộ sưu tập hàng của Apple =))

TieuQuanGia

Theo mình thấy thì hàng của Apple chỉ có macbook và iphone là chấp nhận dc, ngoài ra toàn là những thứ đồ xa xỉ, tiêu biểu là Ipad ( mặc dù zậy mình cũng là Ifan của Apple mới chết>:))

mjayz

=))..... cũng ghê gớm wa' chớ,níu apple phát triển dc hết ứng dụng cảm ứng của mình vào những đồ dùng trong daily life thì chắc chắn....apple sẽ là 1 tập đoàn về công nghệ điện tử rất mạnh :D...vd 1 số nè :))

Máy nghe nhạc => iPod
điện thoại di động => iPhone
Máy tính bảng => iPad
Đồng hồ đeo tay => iWatch.
nồi cơm điện=> icook
toilet ;)) => itoilet
TV => isee =))
.................... a lot :))....................

Chỉnh sửa cuối: