• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Jan.2010_Splinter Cell V : Conviction (By Gl) [ Java ]

byebyeshady

[Youtube]Qj4VLlUL9kU[/youtube]

The 5th opus of the stealth/action series that brings a truly innovative “fugitive” concept to a fast-pace action game, delighting current SC fans, while also attracting a broader audience.

Features:
* Fast-paced action in a dynamic environment!
Lots of variety in the out-of-control game pace: Active Stealth, Close Combat, Shooting
NPCs continuously hunt you down, forcing you to move and improvise.
* Easy accessibility for immediate fun!
Enjoy intuitive and simple controls; execute your action on command.
* An intense & deep immersion throughout 13 levels!
Walk through locations and live out everyday situations with a “Hollywood” look & feel.
It will now release in the 2009-2010 fiscal year, which means anytime between April 2009 and March 2010

240x320 SplCell10_40.jar

E71 http://sharex.xpg.com.br/files/4475872099

:61: Cheat:
* *1379# Full items, vũ khí.
* *3719# Unlock tất cả độ khó.

Chỉnh sửa cuối:

salemthecat100

mạn phép hỏi hình như bản này là cho SE đúng ko bạn, vì hình như bản cho s60v3 chưa có đúng ko bạn, thanks bạn nhiều vì đã share nhé

leetran72

Mobile: co ai giup mih up len mediafire hoac opera dc ko nhi.ucweb hinh nhu ko down dc tu cac trang nay >:p

pk911

bác toàn đi copy lại rùi post ko àh . Bác post bên khu UIQ 3.0 1 bài rùi copy qua đây 1 bài chỉ để spam kiếm thanks hả quan tâm đến chất lượng game cho anh em gì hết . Tuy game hay nhưng bản của bác post ko phải ver của NOKIA. Em up giùm 1 số bạn ko down đc đây. Ver NOKIA nhé

[DOWNLOAD]http://files.myopera.com/tar21/Games/240x320.jar[/DOWNLOAD]

salemthecat100

Sr ban Koirjo nhe, minh thay ban moi la nguoi hoi ki cuc nhe, ban cua anh ban kia hinh nhu la xin hon cua ban day, ban cua ban la ban danh cho SE 876 KB, chac ban lay tren wap g4m3loft, hoac la gameloftwap2010 dung k, neu ko lam j dung vao mang ng khac nhe ban, (post bang dt nen ko du, sr rat nhieu)

Bo0Bo0

K hiểu các bác..java thì bản cho SE hay Nokia chả thế..mình cài vẫn chạy ầm ầm mà

salemthecat100

thì mình đâu nói j đâu, chỉ thấy có bạn kia vào mắng ngừoi khác nên ko vừa ý thui, vì thấy bản SE thừong là ít dung lựong hơn Nokia nên nghĩ nokia sẽ có thêm nôi dung thôi

byebyeshady

bác toàn đi copy lại rùi post ko àh . Bác post bên khu UIQ 3.0 1 bài rùi copy qua đây 1 bài chỉ để spam kiếm thanks hả quan tâm đến chất lượng game cho anh em gì hết . Tuy game hay nhưng bản của bác post ko phải ver của NOKIA. Em up giùm 1 số bạn ko down đc đây. Ver NOKIA nhé

[DOWNLOAD]http://files.myopera.com/tar21/Games/240x320.jar[/DOWNLOAD]

Tôi chẳng kiếm thanks làm gì, chẳng qua dùng cả g700 và e71 nên post cho anh em thôi. Còn nếu bạn Update sớm hơn sao bạn không share. Bây h đến Post bài cũng bị cho là spam :| Đời có mấy người thích vừa được ăn, vừa được nói. Nói trắng ra bản của bạn mới là bản W910. Chán hẳn !

byebyeshady

thì mình đâu nói j đâu, chỉ thấy có bạn kia vào mắng ngừoi khác nên ko vừa ý thui, vì thấy bản SE thừong là ít dung lựong hơn Nokia nên nghĩ nokia sẽ có thêm nôi dung thôi

Cảm ơn bác. Tối qua Oln muộn em không để ý có người nói năng kiểu vậy :|

salemthecat100

mà hình như mình thấy dạo này gameloft hơi bỏ bê dòng java nhỉ, toàn tập trung iphone, khi xưa mỗi game mới là đỉnh, h thì hên xui, điển hình avatar với sherlock holm, mà mình thấy game của Digital chôclate thật sự là đnh3 cao, dù thiên về casual nhiều hơn, có ai thik DC k nhỉ\-/

byebyeshady

mà hình như mình thấy dạo này gameloft hơi bỏ bê dòng java nhỉ, toàn tập trung iphone, khi xưa mỗi game mới là đỉnh, h thì hên xui, điển hình avatar với sherlock holm, mà mình thấy game của Digital chôclate thật sự là đnh3 cao, dù thiên về casual nhiều hơn, có ai thik DC k nhỉ\-/

Digital Chocolate vẫn kết nhất cái Brick Break Evolution II đẹp đừng hỏi, đánh Boss đã tay :D

hoanghai1992

Chocolate thì nhiều game khủng ròi : Dictator Defence, Tower Bloxx, mà khi nào game này có bản 320x240 pác nhớ post nha ^^

pk911

Em chỉ góp ý thế thui. Nhưng bác pót game SE thì phải sửa lại file cho nokia chứ. Game SE có 1 số máy ko xài đc ,click thì ko thấy hiện mà cứ đơ ra. Em ít ra PC nên em hog thể lập topic pót pài đc. Pác nên giới thiệu 1 chút về game = TV sẽ hay hơn ko? Em chỉ góp í 1 tí thôi,và pác up cái link nào cho dt và pc down dc cho nhanh
@sailemthecat100:pác xem lại nhé. Thế mà là mắng àh. Chả lẽ gặp 1 số ng ý kiến như thế là mắng. :))

Chỉnh sửa cuối:

byebyeshady

Em chỉ góp ý thế thui. Nhưng bác pót game SE thì phải sửa lại file cho nokia chứ. Game SE có 1 số máy ko xài đc ,click thì ko thấy hiện mà cứ đơ ra. Em ít ra PC nên em hog thể lập topic pót pài đc. Pác nên giới thiệu 1 chút về game = TV sẽ hay hơn ko? Em chỉ góp í 1 tí thôi,và pác up cái link nào cho dt và pc down dc cho nhanh
@sailemthecat100:pác xem lại nhé. Thế mà là mắng àh. Chả lẽ gặp 1 số ng ý kiến như thế là mắng. :))

Máy mà bạn bảo không cài được chỉ có S40, kể cả game S60 cài vào máy S40 cũng chưa chắc đã chạy được. Ý kiến thì ngon rồi mà ý kiến kiểu spam kiếm thanks thì không thể ngửi nổi.