• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Java](360x640) Little Shop Traveler - Game tìm đồ vật với các từ tiếng anh cho sẵn

Jay_Chou

Active Member
Nếu ai đã từng biết đến hãng game Popcap, thì không thể không nhắc đến amazing adventures the forgotten dynasty, mazing Adventures:The Lost Tomb, amazing adventures around the world .... với thể loại game tìm đồ vật tương ứng với các từ tiếng anh cho sẵn này đã làm nên 1 hãng game Popcap đình đám như bây giờ. :D

Và giờ đây, Little Shop Traveler - đàn em của thể loại tìm đồ vật theo tên ấy, đã dần tiến tới thị trường Symbian

Với đồ họa đẹp mắt và những từ tiếng anh mới, đòi hỏi bạn phải có đôi mắt sắc bén và tinh nhanh hay bạn phải có 1 vốn từ vựng anh văn phong phú...Như vậy bạn vừa chơi vừa lại học tiếng Anh lại vừa có thể rèn luyện khả năng quan sát. Tuyệt quá phải không nào

Bạn muốn được đi du lịch & khám phá thế giới mà ... ko mất fee --> Ai mà chẳng muốn vậy

Vậy hãy để Little Shop Traveler dẫn lối cho bạn ... qua màn ảnh ... điện thoại để tìm mua các loại mặt hàng tuyệt vời trong những nhiệm vụ ...đầy thú vị mà game đặt ra thách thức người chơi !

Lưu ý bạn có thể nhận trợ giúp từ các gợi ý và chơi vòng bonus đặc biệt "Shake It" để khám phá thêm nhiều bất ngờ và thú vị về lối sống và văn hoá của các vùng miền trên khắp thế giới
Còn chần chờ gì nữa,hãy cùng Little Shop Traveler du lịch khắp thế giới nhé. Let's go ! \-/

Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?ak4yssg75nrwss7"]Little Shop Traveler[/URL]