• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ Java ] 3D avatar :D - PM giải trí

b0m_lx

Pm này cho phép bạn lựa chọn đồ áo, kiểu tóc, hay kính, giày.... cho nhân vật của mình, sau đó có thể xuất ra thành ảnh động hay hình nền ( tuy nhiên chất lượng ko được đẹp cho lắm ), cái này khá hợp vs các bạn gái . Cách dùng khá đơn giản thôi, bạn nhìn hình và thấy cột bên trái có nhiều hình nhỏ nhỏ, cứ chọn vào đó và thay những gì mình muốn...ngoài ra còn có thể chèn text vào đó nữa nhé :p các bạn vọc tiếp nhé :)

link dow :D http://www.mediafire.com/?soalkbo5yjm30cv

cám ơn Zombie => 4rum congnghe24h

lastlov3

Ghét nhất mấy bài ko có hình. Chẳng bít đâu mà lần nữa. Khj nào có hình mới down :))

chjpkute

Pm này có người post rùi không nhầm thì mathanh đã posst lâu rùi .xem lại đi nha

chjpkute

chém gì đó là sự thật diễn đàn mình có rùi thì tui nói là có không tin thì tui dưa linh thì nói tui chém...

b0m_lx

chém gì đó là sự thật diễn đàn mình có rùi thì tui nói là có không tin thì tui dưa linh thì nói tui chém...

diễn đàn chứ không phải v5
^3 với v5 là 2 box riêng biệt
thế tôi hỏi tại sao những phần mềm posst bên v5 rùi mà còn vác quá posst bên ^3
không biết gì lại còn tỏ ra nguy hiểm , ^3 thì về bên ^3 mà chém , còn đây là v5

Jay_Chou

Active Member

box sym^3 và sym^1 khác hẳn nhau bạn ạ :) chẳng lẽ game này sym^3 chơi được xong v5 phải sang tận box sym^3 để down về à? mà còn không biết nó đã hỗ trợ không nữa ==" game minh châu online box game v3 v5 có đấy thôi.

anh bỏ câu này đi. anh em với nhau không cần cảm ơn cảm iếc gì đâu :)

b0m_lx

anh bỏ câu này đi. anh em với nhau không cần cảm ơn cảm iếc gì đâu :)

anh lấy ở đâu thì ghi nguồn ở đấy :))
anh hay nhắc người ta ghi ngườn game anh mà anh k ghi thì nói sao đc người ta hả em ? :))

Jay_Chou

Active Member
anh lấy ở đâu thì ghi nguồn ở đấy :))
anh hay nhắc người ta ghi ngườn game anh mà anh k ghi thì nói sao đc người ta hả em ? :))

Zombie là nick em bên congnghe24h. anh không cần phải viết ra làm gì đâu :D

hunglove1

quan trọng là có tinh thần ủng hộ post cho anh em cùng dùng sao cứ phải cãi nhau làm gì nhỉ.với pm này cũng hay mà post vào v5 cũng chả có gì sai cả

Dragon459

Manager
oài oài.sao phải lớn tiếng vs nhau thế nhỉ?bài nếu trùng thì khi chủ pic sẽ tự ý thức mà del thôi.nếu k đã có sự giúp đỡ của các mod.
với tui thì cứ có cái mà xài mà nghịch là vui rồi.chả quan tâm nó có hay chưa.nhiều khi dow về rồi cài ms biết là đang cài đè nữa.chẳng qua là dow ở chỗ này thì viết tên kiểu này.chỗ khác lại edit kiểu khác.
diễn đàn thì nhiều người.tinh thần cống hiến thì hầu như ai chả có chứ.nên chuyện post trùng cũng chẳng tránh khỏi.càng chứng minh ea trong pda rất nhiệt huyết.nhiều khi phải nghĩ theo chiều hướng tích cực chứ nhỉ