• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[java]Angry Birds Java Halloween Mod V 2.0 S60v5

b0m_lx

lại thêm 1 bản mod nữa của tựa game đình đám Angry Birds
các bạn thưởng thức nhé

link dow :D http://www.box.net/shared/s728o2vj6bpr3oy6tpb0

cám ơn huyphong7722 , 4rum tinhte.vn

langtu069

City r` nay Halloween nữa... flash cái CFW của dangquy r` thì cài cái game này vào. :D :D :D

lastlov3

seri Angry Birds ngoài cái vẻ ngoài đẹp còn game play thì thua xa CanonRats.
Canon Rats hạn chế số lần bắn nên khó hơn. Ngoài ra chuột có skill hay hơn, số màn chơi nhiều hơn, có huy chương: vàng, bạc, đồng cho từng màn làm game thủ có động lực phấn đấu... Có 6map, mỗi map 16 màn chơi và càng ngày càng khó hơn

lastlov3

Bản mod này có bao nhjêu màn vậy ae.?
Bản rio 21mb có 45màn chơi 1tẹo là hết

nhhai123

seri Angry Birds ngoài cái vẻ ngoài đẹp còn game play thì thua xa CanonRats.
Canon Rats hạn chế số lần bắn nên khó hơn. Ngoài ra chuột có skill hay hơn, số màn chơi nhiều hơn, có huy chương: vàng, bạc, đồng cho từng màn làm game thủ có động lực phấn đấu... Có 6map, mỗi map 16 màn chơi và càng ngày càng khó hơn
kái này là bản mod mà bạn chứ bản gốc trên sym^3 hay các hđh khác có hạn chế lần bắn đấy chứ

jack_hunter97

Gì chứ mấy con driod thì chơi con cu giật tung chảo optimus vs wildfire phải ép xung lên chơi mới mượt gì chứ lấy con c601 ra chơi game đua xe apslat 6 gì đó với con cu mượt còn mấy con driod kia dưới 8 chai thì khỏi chơi nhá mà ngộ là là galaxy mini thì chơi con cu lại mượt khó hiểu

jack_hunter97

nếu là mình có 3 hoặc 4 chai thì sẽ mau galaxy mini hoặc optimus ( vì cả 2 đều có nhìu bản cook và có thể ép xung để play game ) nếu có 6 chai th2i mua c601 tuy ít bản cook nhưng từ từ sẽ có giớng như 5230 5332 j đó có quá trời lun trong khi 5530 tủi thân hẻm có nếu trên 7 chai thì múc 1 con driod ( ko chơi htc đâu chán phèo ) còn nếu trên 10 chai thì htc déire HD ( vì con này chip ram khá pro mấy con htc dưới 10 chai th2i chán òm ) còn nếu trên 13 chai thì mua ss2 còn nếu có nữa thì ( khoảng 20 chai ) thì mua c601 còn nhiu quăng vào ngân hàng ngu j mua mấy đắt tiền

minhdale

sài s60v5 là vậy đấy bác ơi, ko chơi game hạng nặng đc:(:(:(

ai bảo là nặng.Cài tới bản cập nhật 1.6 (AB) cũng chỉ có 53MB thôi.Còn season hay rio thì chưa thử.Trung bình thì mỗi bộ cài có 6-7 mb thôi :)).

huyphong7722

link vẫn bình thường bạn nhé :))

Link die rồi nha,lý do:vì mình up lên box net nhiều quá nên bị khóa.Hy vọng vài hôm nữa sẽ tải lại bình thường.Bạn chuyển dùm link bài "17 vào bài của bạn để anh em tiện đao.thank.