• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Java]Angry Birds-Những chú chym nổi giận.

NokuaN70

Well-Known Member
Game khá hay, hình ảnh vui nhộn là điều không phải bàn cãi nữa:)):)). Đã test OK trên P1.
Sử dụng phím số 4,6 điều chỉnh tốc độ bắn của các chú chim.
Phím 2,8 chỉnh hướng và phím 5 là phơ...chú ý cột có màu đỏ, trắng, xanh, khi đạt được một yêu cầu nhất định bạn sẽ có thêm những chú chim khác với sức công phá lớn hơn, sau khi bắn thì nhấn tiếp phím 5 để kích hoạt khả năng đặc biệt của từng chú chim. Game gồm 45 màn, độ khó tăng dần gây cuốn hút cho người chơi. Tuy nhiên sau khi hoàn thành game lại không unlock thêm gì mới cũng gây chút thất vọng nho nhỏ.
Cũng khá lâu rồi UIQ3 không có game nào hay ,hôm nay tìm dc game này thấy hay hay nên post lên cho anh em giải trí.
Link:
http://www.mediafire.com/?n958l4ax2i6f1pn

tommynguyen1961

cái này đang chơi trên iphone giờ cũng xuất hiên bên uiq rồi. hay quá.
Thanks ông bạn già.

biiq369

Cứ tưởng UIQ chết thật rồi nhưng hnay thấy các bác vẫn quan tâm đến thấy vui quá...........
Lâu nay lang thang trong box UIQ này thấy có cảm giác như lang thang trong 1 khu di tích. Ngắm nghía và nhặt nhạnh những thứ mọi người đã bỏ lại. Thi thoảng thấy 1 bóng người chập chờn phía xa xa.
Bác NokuaN70 được giao là bảo vệ khu di tích hay sao ý nhể? Thấy bác ý vẫn đều đều quan tâm đến các newmem. Tks bác lần nữa.

Chỉnh sửa cuối:

chuduytuong

hehe, đã phá đảo 45lv trên P9 sáng hôm qua
thanks bác, em mong chờ game này trên p9 mãi :x

NokuaN70

Well-Known Member
Game Java chỉ có 45 lvl, mấy hôm nay chơi trên máy tính mới dc có hơn 200 lvl...Đuối...nhưng hay.

biiq369

Em phá đảo 45lv trên p99 rùi. Bây giờ thì đang chơi lại trên máy tính bằng KEmulator. Có mỗi 45 màn nên cũng hơi nhạt. Bác NokuaN70 cho em xin bản chơi trên máy tính với. Thanks bác trước nhé.
Mail của em là dhc369@gmail.com.

biiq369

Game Java chỉ có 45 lvl, mấy hôm nay chơi trên máy tính mới dc có hơn 200 lvl...Đuối...nhưng hay.

Bác down ở đâu mà trên 200lv vậy? Cho em xin cái link nào. Em down bản 2011 Angry+Birds_2 có 180lv là hết. Chả mở thêm dc cái gì cả, Chán.