• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Java] ASEi World TONG-ITS Tour v.1.01 360x640

Jay_Chou

Active Member

Game bạn có thể chơi trực tuyến hoặc offline. Các tính năng trực tuyến cho phép bạn chơi với bạn bè của bạn bất cứ nơi nào trên thế giới sử dụng WiFi hoặc 3G. :-? cái này chưa thử :p. Các trí tuệ nhân tạo trong các trò chơi offline thách thức kỹ năng phân tích của bạn và là sắc khả năng của bạn. Có 3 địa điểm chơi game cho phép bạn chọn cả hai khó khăn và kích thước của tiền cược.

Game thể loại chơi phỏm ở Việt Nam. theo mình chơi thấy thế =)) Game hay :D hình ảnh đẹp, chơi mượt nữa. ngoài ra bạn còn có thể chụp làm avatar của mình nữa ;;)

[ Thủ thuật ] Đầu tiên nó sẽ cho mình 1000$. nếu dùng hết thì bạn sẽ phải nạp online hay gì ấy => mất công tốn sức mất tiền nữa.

Vì vậy chúng ta sẽ hack game bằng Sorcerer \-/. cái này thì ngon rồi nhé :p.

Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?7owsqbbb41mxb1l"]ASEi World TONG-ITS Tour v.1.01[/URL]

Hướng dẫn hack game bằng Sorcerer :

1. Hackgame là gì : Là dùng chương trình để tăng một số chỉ số như: tiền, sinh lực, nội lực, điểm...mà bằng cách chơi bình thường rất khó có được
Và những phần mềm này chỉ hack được game offline mà thôi.

2. Sorcerer hoạt động như thế nào : Mình giải thích đơn giản như sau.
- Bất kì game nào cũng có một file nhất định để lưu các chỉ số của bạn sau mỗi lần chơi.
- Và nhiệm vụ của Sorcerer là tìm ra nơi lưu và chỉnh sửa nó
- Cơ chế tìm : Khi trong game xuất hiện một giá trị ( giả sử tiền 10), bạn điền vào Sorcerer thì nó sẽ tìm và cho ra rất nhiều địa chỉ
Sau khi giá trị trong game thay đôi( giả sử tiền tăng lên 20) bạn lại điền giá trị này vào và nó lại tìm, mỗi lần như thế sẽ rút bớt được số địa chỉ lại.....Sau nhiều lần như thế nó sẽ tìm ra chỗ lưu giá trị này, công việc của bạn chỉ là sửa thành 10000000... chẳng hạn, rất đơn giản.

Bây giờ mình hướng dẫn hack trên game Mega Tower Assault nhé.

B1 : Mở Sorcerer lên, ở phần Hot key bạn chọn là Call ( đây là phím nóng để vào Sorcerer), sau đó bấm Quay về.

B2: Vào game mà mình muốn hack, ví dụ game mình hack có số tiền là 30 nhé. Sau đó bấm phím Call để vào Sorcerer.

B3. Ở Sorcerer, phần Exact Search, bạn điền giá trị 30 vào rồi Ok

Nó sẽ tìm ra rất nhiều giá trị như thế này

B4: Để nguyên Sorcerer và quay lại game, thay đổi tiền bằng cách xây nhà hay đánh quái gì đó, ví dụ mình xây xong cái nhà tiền còn 20

B5: Bấm phím Call để vào Sorcerer, phần Exact Search, bạn điền giá trị 20 vào rồi Ok. lúc này chỉ còn số ít giá trị, tiếp tục lặp lại b4,b5 cho đến khi còn 1 giá trị

Bấm chọn và sửa lại giá trị bất kì

Vào game và thưởng thức thôi.

Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/file/ykfx4xj6b4li9th/SorcSorcerer%20V1.72_EN-VI-%20S60v3%20V5%20S%5E3.rar"]Sorcerer 1.72[/URL]

Chỉnh sửa cuối:

jack_hunter97

Thế nào bạn mai hoàng phúc cũng cách dùng thế nào mà ai biết cách chỉ mình đi mình cũng chưa hiểu cách hack kiểu đó

b0m_lx

Thế nào bạn mai hoàng phúc cũng cách dùng thế nào mà ai biết cách chỉ mình đi mình cũng chưa hiểu cách hack kiểu đó

chic ken :))
B1: Cài đặt xong vào chương trình rồi cho chạy ẩn bằng cách ấn phím back (trở về)
B2: Tiếp theo mở game lên
B3: Trong game nhấn phím xanh (phím gọi) rồi chọn "exact search" bấm số "..." vào rồi nó sẽ liệt kê ra kết quả tương ứng ( nhớ chỗ "..." chính là số vàng bạn đang có khi vào game )
B4: Nhấn phím back (trở về) lần nữa để vào game sau đó ra đánh mấy con quái rồi lượm vàng (bao nhiu cũng đc) rồi lại bấm nút xanh (phím gọi) chọn "extra search" bấm số vàng trong game mà mình kiếm được CT cho ra kết quả tương ứng
B5: Nhấn phím chọn giữa để thay đổi số vàng theo ý mình muốn rồi nhấn phím back (trở về) vào game và thưởng thức thành quả đạt được