• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Java] Chiến binh rồng việt hóa S60v3/5

b0m_lx

Giới thiệu mọi người game Chiến Binh Rồng đã đc vh gần full (menu, thoại, nhiệm vụ)
Vào game, bạn sẽ giải cứu dân làng chống lại sự bành trướng của bọn quái vật, đi làm các nhiệm vụ như thu thập kiếm, sọ đầu nâu, đấu với boss...
Phải nói thực là chưa có game nào mình đầu tư nhiều time như thế. Install -> test -> chưa vừa ý -> sửa...
HP : máu, MP : mana, AT : chỉ số tấn công, DP : phòng thủ
Mình chưa chơi hết, thế nên ko vh hoàn chỉnh đc, dù sao làm đc 1 game ko phải google hóa đã là 1 thành công

anh em cùng hợp lực vực dậy box game nào

link dow http://www.mediafire.com/?finnwoc7rnwlthi :D

tổng hợp game phần 2 :D
Game khủng AceTech Drum Pro (game dành cho fan yêu rock) chào mừng ngày 1 -5
[Ovi Store] Climate Mission - Chơi game bảo vệ môi trường cùng Nokia
Heroes Lore : Zero (by Hands-On Mobile và Electronic Arts )
Super Puzzle Fighter II : Turbo (by Gameloft & Capcom Mobile)
[Java] Chiến binh rồng việt hóa S60v3/5

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

Chẹp,LX việt hoá game nỳ hả :ar! lợi hại nhể,để tui test coi,bồ mà ... là tui ... lại bồ đó nhé =))=))=))

NTiolanDatluu

game ko chơi đc, thứ 1 ko full, thứ 2 không hỗ trợ cảm ứng, thứ 3 ( sau khi đã bật bàn phím ảo lên ko dùng đc ) :(

b0m_lx

game ko chơi đc, thứ 1 ko full, thứ 2 không hỗ trợ cảm ứng, thứ 3 ( sau khi đã bật bàn phím ảo lên ko dùng đc ) :(

hum qua thấy hay hay post lên
chơi tạm bằng phím ảo cũng đc mà
em bị bọn nó lừa , nó ghi game 360x420 hix

JohnyNguyen

hum qua thấy hay hay post lên
chơi tạm bằng phím ảo cũng đc mà
em bị bọn nó lừa , nó ghi game 360x420 hix

Vậy mà chém tui là "đầu tư nhiều time" vào game nỳ nhá :p :)) =)) quyết tâm vực dậy box game =D>\-/