• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Java game tuyết sơn phi hồ

kauchunho

Java game tuyết sơn phi hồ + việt hóa bởi kcn

Game đã được việt hóa bởi kcn! Chúc các bạn chơi game zuj ze!
Game này có lâu dùi, nhưng không biết đả có bác nào post chưa. Nếu có dùi mod die dùm. Game kiểu võ lâm đi cửa, luyện lv, skill... Game có xen lẫn cả tiếng chjna và english

link down:
Click Download bản gốc [cn+en]
Mình đang tính vhóa nó khi nào xong sẻ up lên bho anh em!Chúc vui!
Ok. Đả việt hóa xong. Test khá ổn. Mik thấy có 1chỗ k biết phải hack hay không. Bạn ấn vô dòng thứ 2 bị ẩn nằm giữa từ lưu vàbản đồ. Nhắn vào dùi bạn chỉ cần chọn để nhận đồ. Và tiền nữa. Như hình :

Và đây là bản mik vừa việt hóa xong chua được hoàn chỉnh
! Download Download
Đây là bản vhóa khá hoàn chỉnh. Filnal cuả mhk
>> Download bản việt hóa final<<
Download bản việt hoá mod icon trái tim
Hướg dẫn. Nhjều bạn sẻ k bjết chơi lúc đầu thế nào. Mik xjn hd là baạn phải đánh chết con quái đó 3 lần. Để làm đc nhanh nhat bạn phải hack theo hướng dận trên để có đồ và vat phẩm. Baạn mặc đồ cao và sử dụg vật phẫm skill đặt vào phjm *,0,# là ok. Xog găp ôg jà và qua các map làm nghjệm vụ!
Chúc vui! Ắn Thank để động viên nha! Xem thêm hình tại trang 3 [bài 21]

Chỉnh sửa cuối:

Whinny

bạn cho thẻ
vào link để hiện ảnh nhé:D
ảnh thì bạn nên up lên upanhnhanh.tk để up đc nhìu ảnh cùng lúc:p

kauchunho

@kudo hjx. Bạn đóan đúng ý tớ dùi đó. Mìk vh từ trưa đến giờ, vh xog đóg gói định test thữ thj báo lổi k thễ cđặt. Hjx[ lần đầu tập vh mà, đả vh pm nào đâw!] k bjết lỗi j nữa

dollarviet

Ung ho nhiet tinh you viet hoa game nay. Thuc ra choi game chua viet hoa thi van co the choi duoc phan nao,nhung se khong hay vi khong hieu noi dung game va khong lam duoc het nhiem vu game nua

kauchunho

Bác nào cho em pm đóg file jar vs. Mak hướg dẩn sdụg nửa. E gà quá đóg gói toàn lỗi.
Ps. Em k hjw pm jarboom làm sao ý. Thế này nha. 1file jar bthg em jảj nén= xplore vào 1forder và thử xem jarboô đóg gói đc k. Thj đóg đc nhưg cđặt vân lỗ. [file jar bug ra chưa xử ly jh, để nguyên đóg gói mak file vẩn lổi. Như thế là thế nào. Aj ràh hdẩn m vs

Chỉnh sửa cuối:

kauchunho

Chaj oy. Mik test thử mấy bản vh ko đc. Way ra test file gốc thì k thễ cđặt. Hjx. Làm sao bjờ. K caì sao test. Cái này nó cài theo đg dẫn nào nhỉ.

z01222282682

Chaj oy. Mik test thử mấy bản vh ko đc. Way ra test file gốc thì k thễ cđặt. Hjx. Làm sao bjờ. K caì sao test. Cái này nó cài theo đg dẫn nào nhỉ.

cho mình file VH của bạn thử xem sao :D thân

kauchunho

@ :D do ko cài được và có lỗi nên mik k để lại die dùi.
:(( :(( :(( k hjêu sao bjờ file java nào cũg k cài đc nè :( :((

Chỉnh sửa cuối:

kauchunho

@ hi :D resert máy lãi bình thường dùi. Và mình đả việt hóa xong. Test ok. Sẽ up lên trang đầu cho cáb bác. :D

dongdieu

Ung ho nhiet tinh you viet hoa game nay. Thuc ra choi game chua viet hoa thi van co the choi duoc phan nao,nhung se khong hay vi khong hieu noi dung game va khong lam duoc het nhiem vu game nua

mình cũng ủng hộ bạn đã mất công mất time việt hóa pm này nên việt hóa nhiều game nữa nha....\-/

kauchunho

Đả việt hoá khá hoàn thjện. các bạn down bàn vh final nha! Tại bài #1. Hj :D :D

Chỉnh sửa cuối: