• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Java]Gun'N Glory- Miền Tây hoang dã

NokuaN70

Well-Known Member
Đây là một game phòng thủ, tuy nhiên cách chơi rất thú vị, thay cho những tháp phòng thủ khô khan là những chú cao bồi ngộ nghĩnh. Để thắng dc màn chơi bạn phải sắp xếp hợp lý vị trí những chú cao bồi để có thể phát huy triệt để thế mạnh của từng chú nhé. Mục tiêu là làm thịt hết những di dân đi tìm vàng. Con số trong ngôi sao bạc là số em trốn thoát, hết những số đó là cảnh sát trưởng sẽ đến tóm bạn. Trong quá trình chơi bạn có thể nâng cấp cho những chú cao bồi, những chú người Mễ, thuê những chú chiến binh da đỏ để giúp bạn làm ăn. Qua những vòng sau bạn có thể mua súng đặt trên xe lửa, thuê đại bác v.v...Đã test OK trên P1 nha.
Hãy thử cảm giác của những chuyến làm ăn :D như Billy the Kid hay Jesse James xem nào.....
Link down:http://www.4shared.com/file/SVUMnqI9/GunsNGlory_240x320_EN.html