• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[JAVA]Hot Game Galaxy On Fire 2 dành cho s60v5

b0m_lx

game này mình đã test
chơi ngon , mượt , đồ họa 3d đẹp :))
bạn muốn di chuyển thì chạm vào 4 phía màn hình để di chuyển nhé :))
game đang trong thời gian nghiên cứu :D

Các tính năng:
• Chất lượng cao Xperia ™ PLAY-tối ưu hóa hình ảnh và chơi game
• toàn (tiếng Anh) diễn xuất và giọng nói âm thanh 3D
• Một thiên hà sống chung với hệ thống 20 + năng lượng mặt trời, 100 + trạm không gian 3D độc đáo và tàu 30 + tùy chỉnh
• Bản danh tiếng và hệ thống ngoại giao
• Câu chuyện trên, nhiệm vụ dựa trên và miễn phí trò chơi
• Hệ thống kinh doanh phức tạp với hàng hóa khác nhau 170
• Hành động Freeze ™: công cụ chụp màn hình 3D để lưu ảnh chụp màn hình từ quan điểm bất kỳ và tải chúng lên Facebook ™

link dow đây :)) http://www.mediafire.com/?6j78wqmmqmin71h

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

bóc tem,LX đã post game trở lại :))=)) nhưng mà bài giới thiệu game bằng ...gu lờ kủ chuối quá :| edit lại tý cho đỡ lủng củng :D \-/

Truongtuan1

game này chơi cũng được lắm! mình đã test ở mấy topic khác rồi:)

Y2K

cho mình hỏi là làm sao sử dụng jump gate?bay vao rồi nó hiện lên cái map rồi mình chả chọn đc gi.Và dùng vũ khí thứ 2(vd:tên lửa)như thế nào.Trò này trên s60v5 không có phím gì cả chơi khó vật vã

b0m_lx

cho mình hỏi là làm sao sử dụng jump gate?bay vao rồi nó hiện lên cái map rồi mình chả chọn đc gi.Và dùng vũ khí thứ 2(vd:tên lửa)như thế nào.Trò này trên s60v5 không có phím gì cả chơi khó vật vã

nghiên cứu đi :D
bảo chơi mất hay :)) (có biết đâu mà bảo :D)