• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Java: James Cameron’s Avatar™

thanhchaulx

Bo0Bo0

Bó tay bạn bạn đã test game chưa mà dám chia nhỏ các file rồi để thế kia..game này là dành cho dòng S60V5 với dung lượng hơn 1mb mà bạn bảo cho N73..S60V3 log vào thì game đứng yên..hiện tại chỉ có bản dành cho màn hình 176*208 thôi..chứ 240*320 chưa hề có
Còn bản bạn post ở trên là cho S60V5..mod sửa lại dùm

zidane89

Bó tay bạn bạn đã test game chưa mà dám chia nhỏ các file rồi để thế kia..game này là dành cho dòng S60V5 với dung lượng hơn 1mb mà bạn bảo cho N73..S60V3 log vào thì game đứng yên..hiện tại chỉ có bản dành cho màn hình 176*208 thôi..chứ 240*320 chưa hề có
Còn bản bạn post ở trên là cho S60V5..mod sửa lại dùm
Bạn nhầm rồi, đúng là khoảng 2 tuần trước game này chỉ có bản dành cho 176x208 nhưng hiện nay đã có đủ các phiên bản cho tất cả các cỡ màn hình. Game này được khá nhiều kì vọng đó, mình đã test bản cho N95 trên E51 chạy rất mượt=D>

Bo0Bo0

Hix thế mà k hiểu mình thử dùng bản N95 cho 5320 của mình k được là sao nhỉ