• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[JAVA] Pixeline and the Jungle Treasure 23.2MB

boy_online01

Không biết diễn đàn mình có game này chưa, search thấy ko có nên post đại (tại công cụ search của forum mình chuối quá, đôi khi có rồi lại tìm ko ra).

Game tuy nặng nhưng mình thấy đồ họa bình thường, hóa ra nó nặng ở phần âm thanh, toàn file MP3 với WMV :D, vậy nên mọi người cũng đừng thất vọng.
Đây là game thuộc dạng phiêu lưu nhẹ nhàng, không cần nhiều sự khéo léo hay trí óc, nhưng cũng có khá nhiều chặng. Rất phù hợp cho việc giết thời gian\-/

DOWNLOAD

Monster_Q

Load game hơi lâu ^^
Nhưng đồ họa game khá đẹp ^^

Chỉnh sửa cuối:

LastKnight

Để down xem sao....nhìn cũng dễ thương đấy chứ...chắc cài lâu lắm àh nha..hix.

khoa1989

cũng phải download về chơi mới được lâu lắm rồi không động đến game gì cả:-?

ducbang1907

để chiều ngủ dậy mình down về chơi thử, mà game jar nặng tới 23.2MB cơ àh? Các dòng S60v5 liệu có kham được ko vậy?

bigboo

java mà nặng thế nhỉ
tưởng chỉ sis với sisx mới đỡ đc chứ

thainguu

Lần đầu tiên thấy một trò chơi java nặng đến thế...

Trước giờ s60v5 mình ngoài trò chơi HD thì chỉ có trò Creebies sis là nặng hơn 20mb thôi... (mấy trò chơi HD thì đa số máy Symbian 1 chạy ko nổi vì ko có chip 3D nên ko kể vào, thường những trò HD toàn 60mb)

boy_online01

Mình test trên X6 rồi mới post đấy chứ. Nó nặng về phần âm thanh thôi, sống động phết. Còn đồ họa thì bình thường, ko giật đâu, mượt là đằng khác.
À mà nếu thấy loading lâu quá thì các bác cứ thử chạm vào màn hình là ok. Tại nó nặng quá ý mà.

Monster_Q

Bạn nào cho mình xin tên game mặc định của 5230 khi chưa flash đc ko, ngoài game DJ Mix Tour còn 1 game nữa mà mình ko nhớ tên =.="
Bạn nào dùng 5230 thì cứ down game về ròi cái, game chạy mượt, ko giật, install cực nhanh :d

thainguu

trò này hay đó các bác... còn những game nào dung lượng lớn hình ảnh đẹp dành cho Symbian nữa ko? ko kể trò chơi HD nhé!

Monster_Q

Hum qua đi hết map game này ròi, game hay mà ngắn quá, chới rất mượt trên 523x ^^
Ai có link cái 2 cái game trong 5230 khi chưa hack firmware C6 cho mình xin link ^^