• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Java: Sherlock Holmes: The Official Movie Game (ALL versions)

thanhchaulx

game hấp dẫn đây, hãy cùng SH vượt qua những khó khăn bằng cách thực hiện những nhiệm vụ đầy cam go nhé
Step into the role of the legendary detective Sherlock Holmes and his partner Watson in the official movie game with a mystery that will require sharp wits and hard fists to solve. Women are disappearing from the streets of London and Lord Blackwood’s evil cult is somehow behind it - but why? Fight off Blackwood’s men in epic brawls, chasing suspects through back alleys, racing wagons down busy streets and using your powers of observation and deduction to find the clues you need to put it all together. This time, the challenge is anything but elementary.

* Preview the movie with the official mobile game, featuring Robert Downey Jr. and Jude Law.
* 2 playable characters: Play as Holmes, or take control of Watson when the situation gets intense!
* Take advantage of special skills: Holmes' lethal fighting and observation skills, Watson & his gun.
* Faithful to the movie: A true likeness for each character in a reproduction of 19th century London.
* Diverse gameplay: Fight, drive carriages, talk, investigate, neutralize enemies in silence and more.
* 10 chapters of action & investigation to counter Lord Blackwood's dark plans.
chẳng hiểu sao file dành cho N95 có 1,02Mb mà up đính kèm ko được, thôi thì up len MF vậy
http://www.mediafire.com/?mwjzzmxnemm

BuuPhucCT

Well-Known Member

game hấp dẫn đây, hãy cùng SH vượt qua những khó khăn bằng cách thực hiện những nhiệm vụ đầy cam go nhé
Step into the role of the legendary detective Sherlock Holmes and his partner Watson in the official movie game with a mystery that will require sharp wits and hard fists to solve. Women are disappearing from the streets of London and Lord Blackwood’s evil cult is somehow behind it - but why? Fight off Blackwood’s men in epic brawls, chasing suspects through back alleys, racing wagons down busy streets and using your powers of observation and deduction to find the clues you need to put it all together. This time, the challenge is anything but elementary.

* Preview the movie with the official mobile game, featuring Robert Downey Jr. and Jude Law.
* 2 playable characters: Play as Holmes, or take control of Watson when the situation gets intense!
* Take advantage of special skills: Holmes' lethal fighting and observation skills, Watson & his gun.
* Faithful to the movie: A true likeness for each character in a reproduction of 19th century London.
* Diverse gameplay: Fight, drive carriages, talk, investigate, neutralize enemies in silence and more.
* 10 chapters of action & investigation to counter Lord Blackwood's dark plans.
chẳng hiểu sao file dành cho N95 có 1,02Mb mà up đính kèm ko được, thôi thì up len MF vậy
http://www.mediafire.com/?mwjzzmxnemm

Bạn nên dịch sang tiếng Việt đi nhé vì để tiếng Anh mọi người khó đọc lắm. Hiện nay chỉ có thể đính kèm file từ 1MB trở xuống thôi. File trên 1MB thì nên up lên host thôi.

thanhchaulx

Bạn nên dịch sang tiếng Việt đi nhé vì để tiếng Anh mọi người khó đọc lắm. Hiện nay chỉ có thể đính kèm file từ 1MB trở xuống thôi. File trên 1MB thì nên up lên host thôi.

ở trên chỉ là giới thiệu sơ lược thôi Mod ạ,cứ thấy hình ok thì play thôi,trong game có hướng dẫn cụ thể rồi.
àh quên, đây là game jar chứ ko fải sis nhé,thấy dung lượng lên tới 1mb dễ lầm sis

BuuPhucCT

Well-Known Member
ở trên chỉ là giới thiệu sơ lược thôi Mod ạ,cứ thấy hình ok thì play thôi,trong game có hướng dẫn cụ thể rồi.
àh quên, đây là game jar chứ ko fải sis nhé,thấy dung lượng lên tới 1mb dễ lầm sis

Nhưng đây là quy định nên chịu khó dịch tý đi bạn. Vừa dịch vừa học anh văn luôn. Mình đã lập topic thì chịu khó đầu tư cho nó 1 tý chứ đừng làm quá sơ sài.:D

phananhvusv

Bó tay thật! game Sherlock Holmes đây hả? Còn gì thần tượng của tôi nhỉ? SH là một nhân vật phá án tài tình với những suy luận logic đến không ngờ. Vậy mà cái game mang tên SH lại thấy toàn...hành động! Có lẽ hãng game này hết biết đặt tên gì thì phải? hic!

thanhlongnd

Game này hay nhưng đến cửa 6 không biết đi như nào, cửa có cái bồn nước màu xanh góc phòng ấy

Có ai qua được chưa chỉ mình với ?

Nynk_102

Game này hay nhưng đến cửa 6 không biết đi như nào, cửa có cái bồn nước màu xanh góc phòng ấy

Có ai qua được chưa chỉ mình với ?

Anh đã qua đc chưa ạ? E phá đảo xong rùi nè.
Chỗ đấy thì a chạy về góc phòng bên trái chỗ tủ to ấy, sát kỹ trong góc có một cái chốt mở cửa ra hậu sảnh

Posted via Mobile Device

thanhlongnd

Anh đã qua đc chưa ạ? E phá đảo xong rùi nè.
Chỗ đấy thì a chạy về góc phòng bên trái chỗ tủ to ấy, sát kỹ trong góc có một cái chốt mở cửa ra hậu sảnh

Posted via Mobile Device

Cám ơn em, cái chốt đó nó khuất đúng bảng máu nên khó nhìn quá.

A lại đi đến cái cửa có mấy cái bè tre ấy, không nhảy xuống dưới đuổi theo bọn nó đc, lâu đài cũng ko vào đc.

Nynk_102

Cám ơn em, cái chốt đó nó khuất đúng bảng máu nên khó nhìn quá.

A lại đi đến cái cửa có mấy cái bè tre ấy, không nhảy xuống dưới đuổi theo bọn nó đc, lâu đài cũng ko vào đc.
Phá đảo dc chưa anh ?game này cũng khá mỏi tay đấy anh nhỉ. e phải mất hơn tiếng mới qua hết đấy ạ, hjhj.

Posted via Mobile Device

thanhlongnd

Phá đảo dc chưa anh ?game này cũng khá mỏi tay đấy anh nhỉ. e phải mất hơn tiếng mới qua hết đấy ạ, hjhj.

Posted via Mobile Device

Chỗ mấy cái bè tre e nhảy kiểu gì ? Chỗ lâu đài không vào đc ấy ?

Nynk_102

Chỗ mấy cái bè tre e nhảy kiểu gì ? Chỗ lâu đài không vào đc ấy ?
Chỗ đấy lúc sáng e dịnh chỉ luôn rùi nhưng nghĩ a đã qua dc nên thôi.
A chạy sang bên phải ngôi nhà nhé, nhặt lấy tấm ván lên và quay lại chỗ cầu tàu, vứt nó xuống và chạy qua.

Posted via Mobile Device

thanhlongnd

Chỗ đấy lúc sáng e dịnh chỉ luôn rùi nhưng nghĩ a đã qua dc nên thôi.
A chạy sang bên phải ngôi nhà nhé, nhặt lấy tấm ván lên và quay lại chỗ cầu tàu, vứt nó xuống và chạy qua.

Posted via Mobile Device

Sặc, xin lỗi em, phá đảo rùi lại chơi tiếp trò khác, quên ko lên xóa bài hỏi em :)

Hôm qua a chơi chỗ đó ko qua đc, nay Vừa vào hỏi em thì vào chơi vô tình ấn 5 nhặt đc.

Dạo này ít game hay như vậy quá :(