• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Java] Sid Meiers Civilization IV Người gác cổng Mutisceen New!!!

dongdieu

Nhà sản xuất: Connect2Media
Ra mắt đầu 2010.Khác với phiên bản Sid Meier's Civilization IV: Cuộc chiến giữa 2 quốc gia phiên bản này lại là 1 game chiến thuật phòng thủ đặc sắc
Là 1 trong 4 quốc gia yếu và nghèo nhất bạn phải xây dựng những tháp phòng thủ để chống lại làn sóng tấn công mãnh liệt của quân đội đối phương tàn nhẫn hung bạo vào cánh cổng cuối cùng-cánh cổng vào hoàng cung...Game có đồ họa đẹp âm thanh chất lượng. Xây dựng những tháp phòng thủ tại các điểm chiến lược trên con đường của địch gây ra cho chúng những thiệt hại về quân số hay cũng như tiền bạc vũ khí. . Kiếm được vàng cho mỗi đánh bại kẻ thù và sử dụng nó để mua, sửa chữa và cải tiến quốc phòng. Bảo vệ tất cả các công dân và để tồn tại trong suốt lịch sử - đó là vấn đề chính của bạn!
Ngôn ngữ: Tiếng Anh ,Tiếng Pháp ,Tiếng Đức ,Tiếng Ý ,Tiếng Tây Ba Nha
Bản 240 320
Bản 320 240
Ban cho N80[/FONT]

Bo0Bo0

Game này chơi xong rồi cũng bt dạng tower defender thôi mà

thanhchaulx

bạn search kĩ rồi hẵn post nhé, game bạn post đa số forum đã có lâu rồi

Auto

Nếu cũ rồi nhưng bài post sạch đẹp như thế!
Sao các bạn lại chê ;;)

nam_luna

game này phải hack mới chơi đựoc chứ kiếm tièn thì bao giờ mới được

Auto

Java k hack đc bạn à! Mình cũng mới vừa "rìmo" vì k chơi lại nó :D

thanhchaulx

cái "tower defend" này chỉ có 1 đường để phá đảo, ko có cách thứ 2 : tìm cách xây cái tower bắn ra lửa là xong !