• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JAVAR GAME TEST_ FOR UIQ&UIQ3.x

CongVoi

Super V.I.P

BẠN MUỐN CHƠI GAME ĐUÔI JAR?NHƯNG SỢ CÀI VÀO CHƠI KHÔNG HAY LẠI MẤT CÔNG XÓA??KHÔNG SAO BÂY GIỜ VỚI PHẦN MỀM NÀY BẠN CÓ THỂ CHƠI THỬ MẤY GAME JAR ĐÓ TRÊN MÁY TÍNH TRƯỚC.THẤY HAY THÌ CÀI VÀO MÁY KHÔNG THÌ BỎ QUA,ĐƠN GIẢN.:D:D:D

CÀI ĐẶT TRÊN MÁY TÍNH XONG.THÌ NÓ SẼ HIỆN RA CÁI HÌNH NHƯ Ở BÊN TRÊN.CÁC BẠN NHẤN VÀO CÁI VÒNG ĐỎ MÀ MÌNH ĐÃ KHOANH KIA.ĐỂ TEST GAME ĐUÔI JAR MÀ BẠN MUỐN THỬ ;;);;)

ĐÂY LÀ CÁC KIỂU GIAO DIỆN BẠN CÓ THỂ CHỌN:

DOWN CẢ HAI FILE DƯỚI NÀY VỀ GIẢI NÉN RA NHÉ :D:D

kdv2108

Active Member
THẢO LUẬN NÀO!!!!=D>=D>

Sao bác Congvoi không up bên Game có đúng hơn ko? Hi hi, tui thấy có vẻ bác biết tiếng Trung của? Tui có down Pm chỉnh sửa ảnh ZenoMorph của bác về mà chịu chết ko xài được

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Sao bác Congvoi không up bên Game có đúng hơn ko? Hi hi, tui thấy có vẻ bác biết tiếng Trung của? Tui có down Pm chỉnh sửa ảnh ZenoMorph của bác về mà chịu chết ko xài được

cài này nó là phần mềm dùng trong việt tes games mà bạn phải pos lên đây chứ đâu nữa

CongVoi

Super V.I.P

Mình học bên china mà.Ùa cái phần chỉnh sửa ảnh đó mình hướng dẫn khác kĩ bằng hình ảnh rùi mà :-??

tommynguyen1961

BẠN MUỐN CHƠI GAME ĐUÔI JAR?NHƯNG SỢ CÀI VÀO CHƠI KHÔNG HAY LẠI MẤT CÔNG XÓA??KHÔNG SAO BÂY GIỜ VỚI PHẦN MỀM NÀY BẠN CÓ THỂ CHƠI THỬ MẤY GAME JAR ĐÓ TRÊN MÁY TÍNH TRƯỚC.THẤY HAY THÌ CÀI VÀO MÁY KHÔNG THÌ BỎ QUA,ĐƠN GIẢN.:D:D:D

CÀI ĐẶT TRÊN MÁY TÍNH XONG.THÌ NÓ SẼ HIỆN RA CÁI HÌNH NHƯ Ở BÊN TRÊN.CÁC BẠN NHẤN VÀO CÁI VÒNG ĐỎ MÀ MÌNH ĐÃ KHOANH KIA.ĐỂ TEST GAME ĐUÔI JAR MÀ BẠN MUỐN THỬ ;;);;)

ĐÂY LÀ CÁC KIỂU GIAO DIỆN BẠN CÓ THỂ CHỌN:

DOWN CẢ HAI FILE DƯỚI NÀY VỀ GIẢI NÉN RA NHÉ :D:D
Cám ơn bạn đã share cho mọi người.
Có đôi khi sao mình vô tải game của bạn thì nó lại tải về hình nén là sao mình không hiểu.Mình mê cái game titanic lắm mà không tải về được

CongVoi

Super V.I.P
Cám ơn bạn đã share cho mọi người.
Có đôi khi sao mình vô tải game của bạn thì nó lại tải về hình nén là sao mình không hiểu.Mình mê cái game titanic lắm mà không tải về được

NẾU LÀ LÀ GAME CỦA MÌNH THÌ BẠN HÃY GIẢI NÉN NÓ RA.FILE CHÍNH NẰM TRONG ĐÓ.MÌNH ĐỂ NÉN LẠI ĐỂ CHO TIỆN POST BÀI Ý MÀ.CÒN GAME TITANIC MÌNH ĐÃ SỬA LẠI LINK RÙI NHÉ,VÀO TẢI LẠI NGHEN: http://pdaviet.net/showthread.php?p=337314#post337314

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Mình học bên china mà.Ùa cái phần chỉnh sửa ảnh đó mình hướng dẫn khác kĩ bằng hình ảnh rùi mà :-??

Công học bên china hèn chi pos toàn sotf china không à muốn sữ dụng được cung hơi khó

CongVoi

Super V.I.P
Công học bên china hèn chi pos toàn sotf china không à muốn sữ dụng được cung hơi khó

Đa phần là phần mềm tiếng Anh.Nhưng china cũng không ít.UIQ nổi tiếng là ít Phần mềm mà.Cho nên phải chấp nhận thui :|:|:|

thichchi123

phần mềm này pro thật đó nhưng nó ko test đc game trên p990i close flip ko hiểu phải chơi game ở độ phân giải bây giờ với lại congvoi biết chơi game của gameloft chuyển lại phím như thế nào ko game của gameloft toàn bắt buộc phải chơi bằng phím số mà khi mở flip thì chơi bằng phím số bất tiện lắm

CongVoi

Super V.I.P
phần mềm này pro thật đó nhưng nó ko test đc game trên p990i close flip ko hiểu phải chơi game ở độ phân giải bây giờ với lại congvoi biết chơi game của gameloft chuyển lại phím như thế nào ko game của gameloft toàn bắt buộc phải chơi bằng phím số mà khi mở flip thì chơi bằng phím số bất tiện lắm

Nó test được hết tất cả các game đuôi Jar bạn nhé!!!!!

O9xx19xx29

Hôm nay thử cái này hay quá - có nhiều giao diện để thử nữa
Có cách nào để add thêm các loại máy khác nhau vào đó không nhỉ ?