• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JbakTaskMan_v1.34_VI_EN bởi Vothien12345 Repacked Kienvp

kienvp

Phần mềm quản lý ứng dụng hay nhất cho mobile .phiên bản cập nhật hiên thông tin ổ đĩa ,(Ram ,E,C.. ) cho S60v5
chạy mượt hơn ,không bị nhòa màu như phiên bản cũ và còn nhiều nhiều nữa... các bạn hãy tự khám phá nhé.

có 3 tùy chọn trong khi cài đặt là Autorun , tiếng anh ,tiếng việt các bác ko thích cái nào thì bỏ vô đánh dấu đi .
(bản này mình pack lại file việt hóa bản 1.31 của bác Thiện .cho các bác xài :p)

phiên bản cập nhật :

● Sửa lỗi hiển thị bộ nhớ trên cùng của cửa sổ chính. (cho các thiết bị Samsung)
● Khởi động mượt mà hơn phiên bản cũ.
● Thêm danh sách các ứng dụng - Kích hoạt/Vô hiệu hoá ẩn và sắp xếp theo ý muốn như Tên, ngày, ổ đĩa...
● Thêm hiển thị bảng thông báo tại trình đơn.
● Thay đổi trong UI
● Hiển thị không gian ổ đĩa trống trong ổ F, nếu có một nơi dành cho các chỉ số.
● Tự động cuộn tên kéo dài.

Chỉnh sửa cuối:

Phần mềm quản lý ứng dụng hay nhất cho mobile .phiên bản cập nhật hiên thông tin ổ đĩa ,(Ram ,E,C.. ) cho S60v5
chạy mượt hơn ,không bị nhòa màu như phiên bản cũ và còn nhiều nhiều nữa... các bạn hãy tự khám phá nhé.

có 3 tùy chọn trong khi cài đặt là Autorun , tiếng anh ,tiếng việt các bác ko thích cái nào thì bỏ vô đánh dấu đi .
(bản này mình pack lại file việt hóa bản 1.31 của bác Thiện .cho các bác xài :p)

Như thế này chẳng mấy chốc Lão Jbak làm cho anh em quên luôn cái Menu mặc định của NỌKIA:D