• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JbakTools v1.12.5 Full (khuyến khích nên dùng)

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Cái nào cũng khuyên chú nên dùng hết, chắc cái máy chú nay mai sẽ trở thành máy của Võ Thiện luôn.\-/\-/\-/

Cái nào cũng khuyên chú nên dùng hết, chắc cái máy chú nay mai sẽ trở thành máy của Võ Thiện luôn.\-/\-/\-/

Phiên bản này chú có thể tùy chỉnh phím chức năng trong phần cài đặt. Nhiều thứ quá nên làm cái Video cho dễ hình dung. :D

leetran72

Mobile: ban nay dung thich hon ban cu nhieu bac thien a!co cai dat ca phim tat,ca trinh don bat dau nua.tien loi that day.lat ve em thank bac!

Mobile: ban nay dung thich hon ban cu nhieu bac thien a!co cai dat ca phim tat,ca trinh don bat dau nua.tien loi that day.lat ve em thank bac!

Phần bắt đầu trình đơn thấy có giống SmartSettings không? Hay hơn nhiều đấy, nếu cài đặt thì có luôn cả 2 thanh trình đơn:D phím trái và phím phải, riêng phần Text mình chọn phím Camera tiện lợi kinh khủng:D mọi thứ thao tác chỉ cần 1 tay, còn tay kia làm việc khác???:D :D

tuanloc1

Phần bắt đầu trình đơn thấy có giống SmartSettings không? Hay hơn nhiều đấy, nếu cài đặt thì có luôn cả 2 thanh trình đơn:D phím trái và phím phải, riêng phần Text mình chọn phím Camera tiện lợi kinh khủng:D mọi thứ thao tác chỉ cần 1 tay, còn tay kia làm việc khác???:D :D

Mình dùng cái này trên N82 có hai lỗi Thiện ơi. Không dán được từ bảng tạm vài cài đặt bấm vào chỉ chớp 1 cái là xong khôngthấy gì cả?

MinhThang

Manager
Mình dùng cái này trên N82 có hai lỗi Thiện ơi. Không dán được từ bảng tạm vài cài đặt bấm vào chỉ chớp 1 cái là xong khôngthấy gì cả?

Kiểm tra lại đi em, anh test trên máy anh N82 các chức năng đều dùng được đấy.

Nhớ vào cài đặt sau đó gán các phím nóng mà bạn dùng rồi Click vào Kích hoạt, ví dụ ở phần Cài đặt văn bản thì nhớ chọn Kích hoạt văn bản

joedeng04

Banned
Ủa cái Free RSC có thể sửa trực tiếp file Eng trong Máy hả ? Như máy mình là N80 có sửa được nó sang Eng không mà có bị lỗi gì không ?

Ủa cái Free RSC có thể sửa trực tiếp file Eng trong Máy hả ? Như máy mình là N80 có sửa được nó sang Eng không mà có bị lỗi gì không ?

Máy khác thì mình không biết, riêng N73 thì có thể Việt hóa trực tiếp các phần mềm gốc trên máy

joedeng04

Banned
Ý mình hỏi là sửa các chữ như SMS thành tin nhắn hay contact thành danh bạ trên Máy đó bạn CHứ phần mềm thì dĩ nhiên là được rồi

joedeng04

Banned
Uhm Đại khái là như vậy đó. Vì máy mình là toàn Tiếng Anh xài cũng được nhưng muốn thử việt hóa mấy cái chương trình chính trong máy . Như hồng Ngoại hay Bluetooth hay là Gallery chuyển thành thư viện hình . Hay chữ Video chuyên thành Xem phim v.v.v. hay chữ Setting thành Cài đặt . Vậy đó. mà này Khi cài xong cái Jbak tool là chủ yếu chọn phím tắt để kêu lên chương trình hả ? vì cái Video đầu trang chỉ quay màn hình và thao tác trên màn hình máy . Đại loại bấm sao làm gì cũng không biết,dịch chữ Clock mà có nguyên phần dịch thì đó ở đâu? đánh vô hay tự dịch. Phim chủ yếu xoay quanh cái freersc hay siêu dịch chứ không nói sau cái Jbaktool này.

Uhm Đại khái là như vậy đó. Vì máy mình là toàn Tiếng Anh xài cũng được nhưng muốn thử việt hóa mấy cái chương trình chính trong máy . Như hồng Ngoại hay Bluetooth hay là Gallery chuyển thành thư viện hình . Hay chữ Video chuyên thành Xem phim v.v.v. hay chữ Setting thành Cài đặt . Vậy đó. mà này Khi cài xong cái Jbak tool là chủ yếu chọn phím tắt để kêu lên chương trình hả ? vì cái Video đầu trang chỉ quay màn hình và thao tác trên màn hình máy . Đại loại bấm sao làm gì cũng không biết,dịch chữ Clock mà có nguyên phần dịch thì đó ở đâu? đánh vô hay tự dịch. Phim chủ yếu xoay quanh cái freersc hay siêu dịch chứ không nói sau cái Jbaktool này.

Nếu chưa cài JbakTool thì ngay bây giờ bạn hãy cài vào sau khi cài bạn sẽ biết mình phải làm gì:|

s12345

Nếu chỉ làm như mình thì chả cần để ý tới rsc hay r** làm gì cho mệt !
dùng patch này là ok , đổi tên mọi ứng dụng ( cài thêm + mặc định )
chuyển folder vào folder

Kick here to download

Yc: hack phone + Rompatcher

joedeng04

Banned
Nói thiệt cái Jbaktool cài vô có mấy cái không hiểu cho lắm . Cho nên mình mới hỏi cặn kẽ hơn để việt hóa thử phần mềm. Mà này còn cái đọc mã Hex nữa . cái này chủ yếu là đọc PY hả hay là mã hex của tất cả các file hả bạn ?

joedeng04

Banned
bạn cái này cài vô máy n80 của mình khi nó xài thì cứ báo là lỗi hay empty không có xài được gì hết đó. bạn hướng dẫn cặn kẽ hơn nha

s12345

Vothien ? cho mình xin phiên bản cũ đi , phiên bản này rắc dối wá. mình tìm mãi ko thấy cái cũ !

Vothien ? cho mình xin phiên bản cũ đi , phiên bản này rắc dối wá. mình tìm mãi ko thấy cái cũ !

Sao lại rắc rối. Bạn phải nói rõ chứ:D Bản này là tốt nhất mà. Vào JbakSet mà cài đặt lại

Status
Không mở trả lời sau này.