• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JE3 LITE 6.5.5 Build 23569 SENSE 2.5.2016

Status
Không mở trả lời sau này.

hieu241977

thái trinh ơi cho mình hỏi đây có phải là rom lite có cook thêm phần sense 2.5 có đúng không bạn? hay là rom lite riêng còn sense cài file cab? chạy có mượt không bạn? bạn test thử thế nào? có thể chia sẻ thêm hình ảnh cũng như cảm nhận nhé! thank you.

PetrPan815

please wrote what have you all do
what goes out und what come in this ROM.
and have some picture ?

thx

thaitrinh10

thái trinh ơi cho mình hỏi đây có phải là rom lite có cook thêm phần sense 2.5 có đúng không bạn? hay là rom lite riêng còn sense cài file cab? chạy có mượt không bạn? bạn test thử thế nào? có thể chia sẻ thêm hình ảnh cũng như cảm nhận nhé! thank you.

JE3 LITE 6.5.5 Build 23569 SENSE 2.5.2016 Đây là rom lite tích hợp sense 2.5.2016 .JE3 chạy mượt và được nhiều người fix lổi bên Monaco.

hieu241977

rom này tự động setup gprs và 3g chứ thái trinh, so với rom của khoa_ha thì có hơn không, theo bạn thì thế nào?

hieu241977

mình uprom này của thaitrinh10 rồi, chạy ổn định, pin hiển thị chuẩn, tự động setup gprs và 3g, nhanh, mượt, mỗi tội người thiết kế rom này làm hơi sơ sài, một số ứng dụng có shortcut nhưng không chạy, nói chung rom này nên cook lại cho đẹp hơn thì là good đấy, mình uprom kèm với những thành phần của thái trinh!

thaitrinh10

mình uprom này của thaitrinh10 rồi, chạy ổn định, pin hiển thị chuẩn, tự động setup gprs và 3g, nhanh, mượt, mỗi tội người thiết kế rom này làm hơi sơ sài, một số ứng dụng có shortcut nhưng không chạy, nói chung rom này nên cook lại cho đẹp hơn thì là good đấy, mình uprom kèm với những thành phần của thái trinh!

Tự tìm hiểu và khám phá mới thấy được nhiều điều thú vị. Copy rom nên không gởi hình.

binhhdda

Mình thấy bản ROM của Alex823 là ổn nhất (cảm nhận riêng thôi). Flash xong RAM còn khoảng 98~100 MB. Sau đó mình cài thêm Iphone today và Sense 2.5 chạy rất mượt mà!

thaitrinh10

Mình thấy bản ROM của Alex823 là ổn nhất (cảm nhận riêng thôi). Flash xong RAM còn khoảng 98~100 MB. Sau đó mình cài thêm Iphone today và Sense 2.5 chạy rất mượt mà!

Đúng vậy.Sense 2016 này cũng lấy từ Alex đó bạn và thêm vài ứng dụng rất đẹp.

Status
Không mở trả lời sau này.