• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JE3 LITE ROM FOR I8000 WITH GIFT SENSE 2.5.2010 & TF3D 1.3

Status
Không mở trả lời sau này.

thaitrinh10

nhưng mà sao mấy rôm dành cho omnia 2 nó cứ ko có cái phần settinh của WM và mất một số thứ làm tớ ko sao chịu dc

Cái này có WM setting bạn cần. Nó là rom gốc lượt bỏ những thứ không cần thiết trong JE3

thaitrinh10

BẢN ROM NÀY COI VIDEO CÓ GIẬT NHƯ BẢN GỐC KO BẠN. VÌ MÌNH UP JE3 GỐC THÌ COI VIDEO GIẬT WA NÊN CŨNG NẢN,ĐÀNH WAY VỀ 6.1 NHƯNG VẪN CÒN NHỚ GIAO DIỆN CỦA 6.5 LẮM.

Mình chưa thấy lổi này, và chưa up rom 6.1 .Bạn hãy thử hết rồi mới nhận xét.

satthu198x

thì mình thử rối thấy giật nên mới hỏi. chứ chua up thì nhận xét làm gì. mình up từ JE1 đến JE3 thấy cái nào coi video cũng giật hết.toàn chỉnh cpu high mà cũng còn hơi giật,trong khi cũng file video đó coi trên 6.1 (chính xác là bản XXIG6) thì rất mượt mà mặc dù là cpu là normal.

thaitrinh10

thì mình thử rối thấy giật nên mới hỏi. chứ chua up thì nhận xét làm gì. mình up từ JE1 đến JE3 thấy cái nào coi video cũng giật hết.toàn chỉnh cpu high mà cũng còn hơi giật,trong khi cũng file video đó coi trên 6.1 (chính xác là bản XXIG6) thì rất mượt mà mặc dù là cpu là normal.

Bạn thử bản lite này nhé, up xong rồi cho nhận xét.

Coaxecva

Mình thích cái tin nhắn dạng chuỗi của 6.5 mà mấy bản lite đều remove hết, ai có file cab không cho mình xin

NhatToai

Super V.I.P
Đề nghị chủ thớt thêm thông tin và hình ảnh cụ thể vào bài giới thiệu ROM (post 1) cho hợp lệ,nếu không topic có thể bị close hoặc delete.
Sau khi bạn edit xong thì bài này sẽ được xóa.

Status
Không mở trả lời sau này.