• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Jewels Deluxe 2.0: Game xếp kim cương

BroThong

Jewels Deluxe 2.0

f-705-5

Nếu như bạn đã từng thích trò chơi kim cương của hãng Popcap là Bejeweled thì đây chính là sự lựa chọn thứ hai rất đáng quan tâm, dò xét.

ss-320-0-9

Game với đồ họa rất nét, nhạc nền hay, nhẹ. Chắc chắn sẽ gây ấn tượng với bạn.

ss-320-1-9

ss-320-2-9

Yêu cầu: Android 1.6+

mrdat1982

hết game mới để post lôi cả game ơ market post cho phong phú diễn đàn 2` T_T

Azzura

Kệ họ, chấp làm gì hả bạn, đã ko đóng góp lại còn ý kiến ý cò, bó tay @_@

mrdat1982

những cái ko free hoặc chơi thử thì post theo mình mới good còn những cái free 1000/100 thế này post thì thường quá thôi. còn cứ soi market ra mấy cái free mà post lên thì củ hành anh em lòng vòng các link để down về máy thôi trong khi lên market mất mấy giây, trừ phi máy android nào khô có wifi ^^ máy đó thì mình ko bít. nếu có máy đó thì link của bạn hưu ích thật. mình chỉ đóng góp ý kiến thôi sơ nhất những người bảo thủ.

tuannhoc1901

những cái ko free hoặc chơi thử thì post theo mình mới good còn những cái free 1000/100 thế này post thì thường quá thôi. còn cứ soi market ra mấy cái free mà post lên thì củ hành anh em lòng vòng các link để down về máy thôi trong khi lên market mất mấy giây, trừ phi máy android nào khô có wifi ^^ máy đó thì mình ko bít. nếu có máy đó thì link của bạn hưu ích thật. mình chỉ đóng góp ý kiến thôi sơ nhất những người bảo thủ.
hâm à, ngu học vừa thôi... nhà không có wifi. không thích tốn tiền 3G trong khi mạng adsl xài ào ào thì mài lựa chọn nào ?
không đóng góp thì thôi còn đi nói nhảm

Sonblack

Super V.I.P
Việc chia sẻ là theo kinh nghiệm và khả năng của từng người. Có thành viên quan tâm đến những cái này, những thành viên khác thì quan tâm đến cái khác. Những ai không quan tâm thì hà cớ gì phải lên tiếng, cứ đi tìm thoải mái, không ai cấm. Còn những người quan tâm thì họ thấy đó là cái mình cần. Như thế mới gọi là chia sẻ chứ các bạn.
Vui lòng không tranh luận ngoài nội dung chủ đề nhé!