• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JMLsoft ShakeAndGo v1.00(0)S60v3v5^3 - Lắc máy khởi động ứng dụng mong muốn

Dragon459

Manager
JMLsoft ShakeAndGo v1.00(0)S60v3v5^3
Lắc máy khởi động ứng dụng mong muốn
Retailed By CASANOVA
[28-05-2012]

Ứng dụng với chức năng khởi động 1 ứng dụng mà bạn muốn khi mà bạn lắc nó - Cách sử dụng rất đơn giản chỉ cần vào mục setting chọn ứng dụng mà bạn muốn khởi động nó khi lắc máy
Điều chỉnh mức độn "lắc máy" mà bạn cần
Thiết lập rung nếu bạn muốn
Và tiếp theo là "nào bé cùng lắc" :)):)):)):))>:)

+/ Ứng dụng có chức năng tự khởi động và ẩn ở thanh tác vụ
Chú ý: phần mềm sẽ xung đột nếu bạn dùng kèm các chức năng "lắc" của các phần mềm khác. điển hình như mykeylock >:)
Và Phần mềm chạy trên nền QT

Hình ảnh phần mềm
1d863db38a81e612d6815f857bf7a208_45342466.superscreenshot0033.jpg
Link download

JMLsoft ShakeAndGo v1.00(0)S60v3v5^3

Chỉnh sửa cuối:

ryuy

Link hỏng rồi a Rồng ơi :D a fix link đi :) Nghe có vẻ app này khá tiện :))

Dragon459

Manager
Link hỏng rồi a Rồng ơi :D a fix link đi :) Nghe có vẻ app này khá tiện :))

Em thử lại đi:-??
a đang dùng kết hợp nó với quick lock. lắc là khóa lắc là khóa:)):))
tha hồ chơi đùa mấy ngày hè. điện thoại đút túi quần vô tư mà " ứ " còn sợ vụ chạm chọt lung tung:ar!:ar!:ar!

hieuna

tha hồ chơi đùa mấy ngày hè. điện thoại đút túi quần vô tư mà " ứ " còn sợ vụ chạm chọt lung tung:ar!:ar!:ar!

Anh rồng ơi, em thấy mấy bác bên cepteam thay đổi được ngôn ngữ ứng dụng qt. Anh thử xem

locnguyencong

bác nào xem hộ cái. Ứng dụng dùng rất hay nhưng tính năng tự khởi động không dùng dc. :(

MinhThang

Manager
Nếu chọn nhiều ứng dụng vậy lắc 1 phát là tất cả đều khởi động hả anh em?

Dragon459

Manager
bác nào xem hộ cái. Ứng dụng dùng rất hay nhưng tính năng tự khởi động không dùng dc. :(

Mình thử thì cả tính năng ẩn trên thanh tác vụ cũng k hiệu quả luôn :D
bản đầu tiên nên chắc vẫn còn nhiều lỗi. chờ các bản tiếp theo vậy.

Nếu chọn nhiều ứng dụng vậy lắc 1 phát là tất cả đều khởi động hả anh em?

Chỉ chọn được 1 ứng dụng thôi sếp ạ. \-/

locnguyencong

dragon ơi bên s3 tinhte vutaikt có post nhưg chỉ ghi cho s3 mình test thử trên 5530 chạy ok hết tính năng ae ạh. Có aj thử chưa

Dragon459

Manager
dragon ơi bên s3 tinhte vutaikt có post nhưg chỉ ghi cho s3 mình test thử trên 5530 chạy ok hết tính năng ae ạh. Có aj thử chưa

nguyên tắc post bài của mình là test rồi chụp ảnh trên máy rồi ms post nên bạn cứ yên tâm

hieuna

Anh gôn ơi, em có hỏi mấy ông bên cepteam cách đổi ngôn ngữ thì ông ấy trả lời như thế này

Qml Dedit or Pad program converted the files. This is a translation site.

hdgv

Chưa nghĩ ra là lắc để khởi động cái gì :-? Còn để khóa máy thì tui khoái cái smartpocketlock!

Dragon459

Manager
Chưa nghĩ ra là lắc để khởi động cái gì :-? Còn để khóa máy thì tui khoái cái smartpocketlock!
cái đó thì tui dùng lâu rồi. chính tui post bài ấy về pda chớ ai.=))
chẳng qua thằng đó vẫn hạn chế là lúc cắm tai nghe, để ở túi quần là nó theo chiều đứng nhiều lúc vẫn chưa thực sự hiệu quả thôi.nên tạm thời qua sử dụng kết hợp mà thôi