• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JoikuSpot Premium.v2.40.657 S60v5 &V3RD

Hoden

Super V.I.P
JoikuSpot Premium.v2.50.657 S60v5 &V3RD (cập nhật)

:D:D
JoikuSpot Premium.v2.40.657 S60v5

phần mềm việt hóa giúp phát ra sóng WIfi bằng tính hiệu từ GPRS & 3G

tốc độ nhanh chóng và cải thiện hơn so với phiên bản trước

Chỉnh sửa cuối:

levietcuong08

biểu tượng wifi của bác đẹp quá. hình như là hình minh họa của máy s60v5 thì phải.

q630666

Em cài cái này xong.Mặc dù ko sử dụng nhưng khi lướt web hoặc vào chát chít bằng đt thì rất hay bị rớt mạng Gprs.Khi xóa pm đi thì lại ko bị rớt mạng nữa.Có ai bị như em ko?

Hoden

Super V.I.P
Em cài cái này xong.Mặc dù ko sử dụng nhưng khi lướt web hoặc vào chát chít bằng đt thì rất hay bị rớt mạng Gprs.Khi xóa pm đi thì lại ko bị rớt mạng nữa.Có ai bị như em ko?

a cài nó trên máy suốt luôn mà đâu có bị như vậy. có thể xung đột pm nào chăng?
vì a xài trên 5800 nên không thấy bị như vậy không biết v3rd thế nào?

levietcuong08

anh ơi. em vừa thử nó. nhưng mà laptop của em nó dò thấy sóng wifi mà lại không thể vào web được. em vào thừ quản lý kết nối trên dt thì thấy có 2 kết nối, nhưng kết nối 3G để dùng vào web thì không chạy thêm 1 kb nào nữa. mặc dù bên em laptop đang vào web bằng wifi do dt em phát ra.
có cần thiết lập gì không mấy bác.??????????

Hoden

Super V.I.P
anh ơi. em vừa thử nó. nhưng mà laptop của em nó dò thấy sóng wifi mà lại không thể vào web được. em vào thừ quản lý kết nối trên dt thì thấy có 2 kết nối, nhưng kết nối 3G để dùng vào web thì không chạy thêm 1 kb nào nữa. mặc dù bên em laptop đang vào web bằng wifi do dt em phát ra.
có cần thiết lập gì không mấy bác.??????????

đâu cần thiết lập gì ,khi vào thì chọn bắt đầu rồi chọn điểm kết nối
vd: gprs, 3g rồi nó bắt đầu phát, mình cũng test thử rồi dùng 5800 phát ra cho nokia n82 duyệt web thấy ổn nhưng chưa test bằng laptop

gannine

phần mềm này mình chưa hiểu lắm bạn ơi. có phải là máy này phát ra sóng Wifi để cho máy khác vào mạng à, thế nó có thể tự vào mạng không ?Và khi phát ra sóng Wifi, máy khác lướt Web máy mình co bị mất tiền không?

levietcuong08

phần mềm này mình chưa hiểu lắm bạn ơi. có phải là máy này phát ra sóng Wifi để cho máy khác vào mạng à, thế nó có thể tự vào mạng không ?Và khi phát ra sóng Wifi, máy khác lướt Web máy mình co bị mất tiền không?

phần mềm này dùng kết nối internet của điện thoại bạn biến thành sóng wifi cho nhưng thiết bị có thể thu sóng wifi sử dụng. tốn tiền không thì còn phải dựa trên gói cước mà cái sim bạn đang gắn trong cái điện thoại phát sóng wifi quyết định. nếu bạn có sim lướt chùa thì xem như không tốn gì cả. nếu như không thì sẽ tốn, tùy nhiều hay ít. phát ra cho điện thoại thì mình chưa thử nhưng nếu muốn phát ra cho laptop thì phải thiết lập lại mới có thể vào mạng được.