• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

K.O.D.E 3D V1.55 - CÁC ĐẤU SĨ TRONG ĐÊM 3D FULL

CongVoi

Super V.I.P
K.O.D.E 3D V1.55 - CÁC ĐẤU SĨ TRONG ĐÊM 3D FULL

Xin giới thiệu với các bạn trò chơi Đấu Sĩ với giao diện 3D tuyệt đẹp này.Dung lượng trò chơi là 7,5Mb và là bản Full ( Các bạn đăng kí với mật mã: 12345).

Nokia Series 60 3rd Edition:

E65, N91, N71, N73, N80, N81, N82, N91, N93, N95, Nokia 6110, Nokia 6120,Nokia 5700 XpressMusic.

DownLoad Here

Chỉnh sửa cuối:

nguyenpa

Super V.I.P
Game này chơi lâu rùi, có thể chơi online, và qua bluetooth, nhưng cách chơi khá đơn giản
:D

myangle

bạn ơi.. nay mình mới down về nhưng nhập mã nó báo invalid

Up cho ai help em với. Khoái Game này quá..

linhvnvip

cái này chơi online với người khác được hả các bro??không tin cho lắm có ai test chưa em vào phần online....internet nhưng chẳng lên được....với ai có cái game online nào trên điện thoại cho em xin cái..

hiboy_tn

oc c0' bac nao co quack up le^n cho em dung` voi^^ em c0 dơn ve^` ma^y cai quack ma cha? choi dc hok bit lam the^ na`o nua~ cac bac giup em voi em thik wa ma cha? lam sao choi dc